Vietcombank [HOT] Vietcombank Sở giao dịch tuyển dụng 36 cán bộ làm việc tại Trụ sở chính & các PGD tại Hà Nội [

• Bắt đầu Bắt đầu cocghe266
  • Ngày bắt đầu Ngày bắt đầu
VCB luc nao cung ken' khoa; cu phai TCNH; cu phai ke toan kiem toan; cu phai kinh te dau tu; nguoi ta hoc kinh te roi tu hoc them cac nghiep vu kia ko duoc a...Ko choi dc voi VCB nay roi!!!!!1

Cu xac dinh la thi vcb se rat khac nghiet, qua ho so, qua thi viet nhung vong PV van la kho khan nhat, chua ke nhung~ truong hop di cua sau. Co gagn giu niem tin nhe cac UBer

Re: [HOT] Vietcombank Sở giao dịch tuyển dụng 36 cán bộ làm việc tại Trụ sở chính & các PGD tại Hà Nội [20.05-22.05.2013]

công nhận là thi vcb khó nhằn ra, mình thấy thi viết cũng đã khó rồi, 2 lần trước mình thi HO đều out phỏng vấn, năm nay chán chả muốn nộp nữa :( càng ngày loại hồ sơ càng chặt :-s

- - - Updated - - -

đông quá hay sao mà nản[/Q

Loại hồ sơ mà b, mình có đứa bạn đi nộp VCB Thành Công sáng nay, các chị bảo chỉ có chỉ tiêu là 70 người đi thi viết thôi mà hồ sơ đã vượt nhiều rồi, khuyên các em sang chi nhánh khác nộp để khỏi mất cơ hội :|

Ko biết tình hình hnay nộp hồ sơ thế nào chẹp.
Tuyển 7ng, lấy có 70ng đi thi viết thui ah, sao chả bảo trước nhỉ hic.

Re: [HOT] Vietcombank Sở giao dịch tuyển dụng 36 cán bộ làm việc tại Trụ sở chính & các PGD tại Hà Nội [20.05-22.05.2013]

Loại hồ sơ mà b, mình có đứa bạn đi nộp VCB Thành Công sáng nay, các chị bảo chỉ có chỉ tiêu là 70 người đi thi viết thôi mà hồ sơ đã vượt nhiều rồi, khuyên các em sang chi nhánh khác nộp để khỏi mất cơ hội :|

hix, đang tính chiều đi nộp Thành Công mà thế này thì :-ss

Các bạn ơi cho mình hỏi; nếu học đại học chuyên ngành kinh tế; master QTKD thì có nộp đc vietcombank ko? vì cũng ghi rõ yêu cầu khoa đối với ĐH KINh tế quốc dân là tài chính ngân hàng; kiểm toán; kinh tế đầu tư...sao lại có sự phân việt đối xử như vậy nhỉ?

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,586
Số bình luận
528,085
Tổng số thành viên
351,987
Thành viên mới nhất
kyzsccll22
Back
Bên trên