Vietcombank [HOT] Vietcombank Sở giao dịch tuyển dụng 36 cán bộ làm việc tại Trụ sở chính & các PGD tại Hà Nội [

• Bắt đầu Bắt đầu cocghe266
  • Ngày bắt đầu Ngày bắt đầu
Cái giấy khám sức khỏe của mình là tờ A4 nhưng vẫn có ảnh và dấu giáp lai, dấu giáp lai ở ảnh ko phải là dấu tròn như ở cuối tờ mà chỉ là dấu "Khoa Khám bệnh" hình chữ nhật liệu có đc nhận ko nhỉ??? Dấu đỏ tròn ở cuối tờ là của BV Bạch Mai. Bạn nào đi nộp rồi trả lời cho mình bít với, để ko đc chấp nhận thì đi mua luôn tờ A3 cho đỡ mất công đi nộp. Thank all

lên mạng mà mua thiếu gì. Mà đằng nào đỗ thì họ cũng bắt đi khám lại thì còn yêu cầu giấy khám sk làm gì chán

t mua giấy khám sức khỏe mẫu của bộ y tế, nhưng ko có chỗ dán ảnh, làm sao giờ =))

Trên đường đến Sở giao dịch hoặc chi nhánh Hoàn Kiếm rẽ vào 50c Hàng Bài, tờ thứ nhất 70k, từ tờ thứ 2 là 20k nhé, mẫu mới tờ đôi A3, các bạn mang mấy cái ảnh đi dán vào để người ta đóng giáp lai cho nhé, nếu có trót ko mang ảnh thì lần sau cứ mang ra người ta đóng giáp lai free nhé :))

Hôm nay tớ đi nộp ở CN Thành Công, giấy khám sức khỏe nhờ đứa bạn mua ở trên mạng :v khổ A4 4 mặt, ko có ảnh (vốn cái tờ giấy khám sức khỏe đó đã không có chỗ dán ảnh rùi) nhưng vẫn nộp được mà.
Tóm lại, giấy khám sức khỏe mà có ảnh thì phải có dấu giáp lai vào ảnh. Còn không có ảnh thì thôi. :v

Các bạn cho mình hỏi, ở đâu chứng thực Phiếu điểm Toeic nhỉ, mình chỉ có phiếu điểm, không có chứng chỉ. Đi nộp cái phiếu điểm photo thì người ta bảo mang về chứng thực, cái này có thể làm được, nhưng mình đi mấy quận chẳng ai chứng thực cho phiếu ấy cả.
Công chứng phiếu điểm toeic phải lên UB quận bạn ạ. t cũng công chứng ở đấy.

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,585
Số bình luận
528,084
Tổng số thành viên
351,981
Thành viên mới nhất
timduongdi
Back
Bên trên