Vietcombank [HOT] Vietcombank Sở giao dịch tuyển dụng 36 cán bộ làm việc tại Trụ sở chính & các PGD tại Hà Nội [

các bạn ơi, có ai nộp ở chi nhánh Thành Công có yêu cầu giấy khám SK A3 k? hay chỉ cấn giấy khám SK là dc?hic

Có mỗi cái giấy khám sức khỏe mà cũng tranh cãi nhiều vậy sao, A3 cũng được, A4 cũng được, có ảnh cũng được, không ảnh cũng được, cái ảnh nó đã lù lù trên sơ yếu lý lịch rồi còn gì, chỉ là cho đủ hồ sơ thôi, sau này nếu đỗ sẽ được VCB tự tổ chức cho đi khám tổng thể một lần nữa ở bệnh viện riêng, qua lần khám đấy mới được ký hợp đồng thử việc. Keep dreaming đi, các bạn trẻ.

Có mỗi cái giấy khám sức khỏe mà cũng tranh cãi nhiều vậy sao, A3 cũng được, A4 cũng được, có ảnh cũng được, không ảnh cũng được, cái ảnh nó đã lù lù trên sơ yếu lý lịch rồi còn gì, chỉ là cho đủ hồ sơ thôi, sau này nếu đỗ sẽ được VCB tự tổ chức cho đi khám tổng thể một lần nữa ở bệnh viện riêng, qua lần khám đấy mới được ký hợp đồng thử việc. Keep dreaming đi, các bạn trẻ.
Vậy thì chắc bạn chưa đi nộp HS đúng ko?
Gấy CN sức khỏe bắt buộc phải có anh và dấu giáp lai nhé. mình nọp mà syll có dấu hơi mờ một tí mà suýt bị cho out rồi đó.

Trên đường đến Sở giao dịch hoặc chi nhánh Hoàn Kiếm rẽ vào 50c Hàng Bài, tờ thứ nhất 70k, từ tờ thứ 2 là 20k nhé, mẫu mới tờ đôi A3, các bạn mang mấy cái ảnh đi dán vào để người ta đóng giáp lai cho nhé, nếu có trót ko mang ảnh thì lần sau cứ mang ra người ta đóng giáp lai free nhé :))

50C hàng bài là địa chỉ của cái j hả bạn :D

Chuẩn là bạn này chưa đi nộp hồ sơ VCB, hoặc có thì lần đó may mắn nộp ở CN dễ dãi, hoặc nộp cho người nhận hồ sơ dễ tính. Chứ còn, nếu GKSK là tờ A4 2 mặt thì: mời bạn cầm bộ hồ sơ về, khi nào có GKSK A3, có ảnh & đóng dấu giáp lai thì đến nộp tiếp nếu chúng tôi còn nhận hồ sơ:D

Vậy thì chắc bạn chưa đi nộp HS đúng ko?
Gấy CN sức khỏe bắt buộc phải có anh và dấu giáp lai nhé. mình nọp mà syll có dấu hơi mờ một tí mà suýt bị cho out rồi đó.

Nộp rồi, nộp lâu lắm rồi, hồi trước mình chỉ nộp A4 và không có ảnh, pass như thường, còn Sơ yếu lý lịch thì ảnh, dấu má phải rõ ràng là tất nhiên./.

Chỉnh sửa lần cuối bởi người điều hành:
Mình hnay mới đi nộp về, mà thấy chán ghê. Chưa có giấy chứng nhận tốt nghiệp nên các chị bảo là có nộp lên hội sở thì cũng k qua được vòng hồ sơ. Mình cũng chuẩn bị hs rất kỹ rùi nhưng bây giờ chưa có điểm lv thì lấy đâu ra giấy chứng nhận tốt nghiệp. bùn thế chứ. VCB tạo điều kiện cho sv sắp ra trường thì tốt quá. Thôi, xác định out. Chúc mọi người may mắn

Vậy là CN Thành Công cũng bắt buộc giấy khám sức khỏe A3 hả bạn?? A4 có dấu giáp lai ở ảnh cũng ko đc à?
Chuẩn là bạn này chưa đi nộp hồ sơ VCB, hoặc có thì lần đó may mắn nộp ở CN dễ dãi, hoặc nộp cho người nhận hồ sơ dễ tính. Chứ còn, nếu GKSK là tờ A4 2 mặt thì: mời bạn cầm bộ hồ sơ về, khi nào có GKSK A3, có ảnh & đóng dấu giáp lai thì đến nộp tiếp nếu chúng tôi còn nhận hồ sơ:D

Híc, định mai đi nộp nhưng tình hình này thì See VCB again thôi :'(
Chưa biết điểm luận văn, tháng 6 mới có giấy xác nhận tốt nghiệp :-

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,581
Số bình luận
528,101
Tổng số thành viên
351,923
Thành viên mới nhất
bsportreisen1