Vietcombank [HOT] Vietcombank Sở giao dịch tuyển dụng 36 cán bộ làm việc tại Trụ sở chính & các PGD tại Hà Nội [

• Bắt đầu Bắt đầu cocghe266
  • Ngày bắt đầu Ngày bắt đầu
M nộp hs VCB Thành Công sáng nay nhưng k được, lý do được đưa ra là vì số lượng hs đã quá nhiều mà chỉ lấy có 70 hs vào vòng thi viết. Tuy nhiên với những bạn nam muốn nộp hs vào CN Thành Công thì vẫn còn cơ hội đấy. Từ giờ người ta chỉ nhận hs của nam thôi

mình sáng nay nộp Thành Công cũng k dc, sáng nay có bạn nào nộp sở giao dịch k, liệu chiều có nộp dc nữa k nhỉ

Vẫn còn cơ hội cho các bạn nộp tại Sở giao dịch Vietcom nhé.:-*
Sáng này mình đi nộp thì thấy vẫn nhận hồ sơ.
cơ mà mình thì out luôn từ vòng gửi xe.hic [-(.ko đủ chiều cao.

Chi nhánh Thành Công k cho nữ nộp nữa hả bạn? :O
Mà vụ giấy khám sk là sao? Rút cục có cần ảnh k?

Mấy bạn sáng nay nộp CN Thành Công ko đc cho mình hỏi họ có xem qua hồ sơ của mình ko hay bảo ko thu nữa luôn??? Nếu đc bằng GIỎI liệu có tí cơ hội nào ko??? 2 hnay bận ko đi nộp đc. (Mình là girl!)
Chán ghê cơ, rõ ràng bảo ko giới hạn số lượng hồ sơ chỉ là "Nếu số hồ sơ đăng ký dự thi nhiều hơn so với số lượng dự kiến. Ngân hàng sẽ lựa chọn các ứng viên nổi trội hơn về kết quả học tập và kinh nghiệm công tác để tham gia các vòng tuyển dụng." thôi mà giờ chưa hết hạn đã ko thu của nữ nữa là sao??? Bó tay!!!
mình sáng nay nộp Thành Công cũng k dc, sáng nay có bạn nào nộp sở giao dịch k, liệu chiều có nộp dc nữa k nhỉ

Chỉnh sửa lần cuối bởi người điều hành:
Mấy bạn sáng nay nộp CN Thành Công ko đc cho mình hỏi họ có xem qua hồ sơ của mình ko hay bảo ko thu nữa luôn??? Nếu đc bằng GIỎI liệu có tí cơ hội nào ko??? 2 hnay bận ko đi nộp đc. (Mình là girl!)
Chán ghê cơ, rõ ràng bảo ko giới hạn số lượng hồ sơ chỉ là "Nếu số hồ sơ đăng ký dự thi nhiều hơn so với số lượng dự kiến. Ngân hàng sẽ lựa chọn các ứng viên nổi trội hơn về kết quả học tập và kinh nghiệm công tác để tham gia các vòng tuyển dụng." thôi mà giờ chưa hết hạn đã ko thu của nữ nữa là sao??? Bó tay!!!
Chị lễ tân nói luôn là không nhận nữa bạn nhé.
Lúc t đến cũng cùng mấy bạn nữ nữa, khá cao dáo, xinh xắn, nhưng chị ấy cũng bảo nhiều nữ quá, chị chốt sáng nay từ lúc sớm rồi.
T nghĩ mấy bạn nữ đủ chiều cao lên Sở giao dịch mà nộp, có khi vẫn còn đc.

mọi người ơi nếu chưa có điểm khóa luận = chưa có bằng tốt nghiệp tạm thời thì mình chỉ nộp bảng điểm thôi ah hay có fải nộp thêm cái ji để cam kết là sau khi có bằng tốt nghiệp thì mình sẽ nộp bổ sung ko nhỉ?

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,586
Số bình luận
528,085
Tổng số thành viên
351,987
Thành viên mới nhất
kyzsccll22
Back
Bên trên