LPBank LienVietPostBank Hội sở - Khối nguồn vốn tuyển dụng Chuyên viên Phát triển Khách hàng và Định chế tà

Nếu bạn quan tâm thì bạn cứ ấn số 0, rồi nhờ lễ tân chuyển máy tới phòng nhân sự. Sau đó: tên em là..., ngày, jo em thấy có cuộc gọi nhỡ từ ngân hàng. Em có tham gia tuyển dụng ở LVP, không biết có phải phòng nhân sự gọi em không ạ...
Rồi có vấn đề gì họ sẽ check người gọi và nói với bạn.
Mình nghĩ thế :)

mình ấn đi ấn lại số 0 rồi họ lại lặp lại là NHLV rồi bảo bấm số máy le hoặc bấm 0 để được trợ giúp chứ k có ai bắt máy cả :(

em cảm ơn chị! đây là lần thứ 3 thi tuyển LPB, lần thứ 2 thi tuyển vào khối NV, em cảm thấy ở lần thi này nghiệp vụ em làm không được tốt như những lần trước nhưng vẫn hy vọng được góp mặt ở vòng phỏng, được phỏng vấn ở căn phòng đó lần thứ 3 để chứng tỏ đam mê và nhiệt huyết của mình! :)

Nhiệt huyết mới là 1 khía cạnh. Hy vọng Quang khắc phục được các nhược điểm của bản thân mà 2 chị em đã trao đổi. Tuy nhiên, thành thật mà nói, chị không tin lắm em có thế thay đổi nhiều trong một thời gian ngắn như vậy :D

hì, chị không tin lắm chứng tỏ trong suy nghĩ Chị vẫn có 1 chút chút gì đó muốn xem sự thay đổi của em như thế nào sau 1 khoảng thời gian ngắn, chứ em chưa bị phủ nhận hoàn toàn. Em nghĩ vấn đề lớn nhất của em là trong tư tưởng và suy nghĩ, vì em vẫn thấy mình vẫn có niềm tin vào bản thân mình nên em sẽ tiếp tục khắc phục những điểm yếu của bản thân. Dù kết quả là thế nào thì em rất cảm ơn những chia sẻ rất thật của Chị!

:D
Anh Quang ơi :D, cụ thể là anh bị bắt lỗi ở đoạn nào thế ạ? :D

Chỉnh sửa lần cuối bởi người điều hành:
thi PV rồi sao :)) nhanh thế
@chi Quynh Hong: Chị ơi sao đề thi LVBank khó dã man như thế ah
Em thi các ngân hàng khác có thấy khó như vậy đâu :(

thi PV rồi sao :)) nhanh thế
@chi Quynh Hong: Chị ơi sao đề thi LVBank khó dã man như thế ah
Em thi các ngân hàng khác có thấy khó như vậy đâu :(

Chưa Phỏng vấn đâu, chị vừa mới trả kết quả chấm thi cho nhân sự mà. Chị đánh giá chất lượng chung làm bài FI lần này hơi ... kém (đợt trước tuyển Bonds chất lượng cực kỳ tốt). Chắc phải đầu tháng 4 mới phỏng vấn được vì tuần này và tuần sau lịch bị bận chi chít rùi :)

Hôm nay, chị vừa lên danh sách phỏng vấn rồi nhé. Dự kiến 6/4 phỏng vấn MM, 13/4 phỏng vấn FI (Mọi người thông cảm là Nguồn vốn hơi bận vào ngày thường nên phải phỏng vấn vào thứ 7 => Phải chia 2 vị trí thành 2 tuần).

@ Quang: đẹp trai cũng là 1 điểm cộng đối với các vị trí front đấy Quang ạ ;)

:) vâng. đấy là tính chất công vệc của vị trí đó yêu cầu phải thế thôi ạ, nhưng mỗi người lại có quan điểm và cách nhìn về cái đẹp khác nhau, hy vọng là những người phỏng vấn có quan điểm giống Mẹ em. híc. thanks Chị.
Chia sẻ quan điểm vs anh
Em thấy ai cũng có vẻ đẹp, nét duyên riêng của mình
Và trong mắt của mẹ thì đứa con nào cũng luôn là trẻ con và luôn đẹp :D

Em năm 4 rồi mà lần nào gọi điện, mẹ cũng nhắc: học ít thôi nhé, ăn nhiều vào cho béo :p, ko được chơi vs các bạn trai =)) sau này ra trường có công việc ổn định rồi thì tính sau :p

Thôi hỏng, tự dưng lại nhớ nhà :|
http://www.youtube.com/watch?v=jEEsG6ZFE8k

Chỉnh sửa lần cuối bởi người điều hành:

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,091
Tổng số thành viên
351,670
Thành viên mới nhất