LPBank LienVietPostBank Hội sở - Khối nguồn vốn tuyển dụng Chuyên viên Phát triển Khách hàng và Định chế tà

Chia sẻ quan điểm vs anh
Em thấy ai cũng có vẻ đẹp, nét duyên riêng của mình
Và trong mắt của mẹ thì đứa con nào cũng luôn là trẻ con và luôn đẹp :D

Em năm 4 rồi mà lần nào gọi điện, mẹ cũng nhắc: học ít thôi nhé, ăn nhiều vào cho béo :p, ko được chơi vs các bạn trai =)) sau này ra trường có công việc ổn định rồi thì tính sau :p

Thôi hỏng, tự dưng lại nhớ nhà :|
http://www.youtube.com/watch?v=jEEsG6ZFE8k
Thời buổi này đợi ra trường có công việc ổn định rồi mới yêu thì có khi ế dài cậu ạ, đặc biệt là con gái!

Thời buổi này đợi ra trường có công việc ổn định rồi mới yêu thì có khi ế dài cậu ạ, đặc biệt là con gái!
oh, topic đổi chủ đề rồi à? :p
:D Mẹ vs anh trai tớ chỉ lo tớ chơi bời nhiều quá rồi gây ra 1 số "hậu quả nghiêm trọng" =)) bố thì thấy mình càng nghịch càng mừng :p
Không biết mình đã trót gây dựng nên hình ảnh như thế nào trong mắt cả nhà mà lại thành ra thế này :))

Chỉnh sửa lần cuối bởi người điều hành:
Chị ơi,với vị trí chuyên viên thẻ thì dư nào ạ ?
Hôm nay, chị vừa lên danh sách phỏng vấn rồi nhé. Dự kiến 6/4 phỏng vấn MM, 13/4 phỏng vấn FI (Mọi người thông cảm là Nguồn vốn hơi bận vào ngày thường nên phải phỏng vấn vào thứ 7 => Phải chia 2 vị trí thành 2 tuần).

@ Quang: đẹp trai cũng là 1 điểm cộng đối với các vị trí front đấy Quang ạ ;)

Hôm nay, chị vừa lên danh sách phỏng vấn rồi nhé. Dự kiến 6/4 phỏng vấn MM, 13/4 phỏng vấn FI (Mọi người thông cảm là Nguồn vốn hơi bận vào ngày thường nên phải phỏng vấn vào thứ 7 => Phải chia 2 vị trí thành 2 tuần).
Dear cả nhà, tình hình là cuối tuần này có 1 chị trong Hội đồng phỏng vấn kẹt lịch nên dự kiến sẽ đẩy lùi lịch phỏng vấn lại 1 tuần: MM 13/4 và FI 20/4 (Hope ko có sự delay nào nữa). Sorry vì mọi người phải chờ đợi lâu quá. Hy vọng trong lúc chờ đợi các ứng cử viên cứ tiếp tục kiếm người yêu hoặc đi du lịch đi nhé (đi làm rồi ít cơ hội hơn) :)

Vâng. Nhưng mà đi chơi với bạn gái hay đi du lịch mà cứ nghĩ về kết quả bài test ở LPB cũng không thoải mái lắm chị ạ. :-D Giả sử biết mình bị out có khi đi chơi còn thoải mái hơn ấy vì được bạn gái động viên, an ủi, vỗ về. hì

Quang tên đầy đủ là gì ý nhỉ, thử chơi trò Chiếc nón kì diệu xem sao :p

Trong danh dách thi viết FI có mỗi em tên Quang thôi, chắc vì tên em không kêu nên không đụng với ai, nhưng được cái tên em nó sáng. :-D Không biết bao giờ tên mình mới được phát quang đấy. haiz

Vì tên Quang không trùng với ai nên chị chỉ có thể bật mí là có 1 số bạn tên Q trúng vào vòng phỏng vấn. Thôi Quang cứ bảo bạn gái an ủi trước đi :) Nếu trượt thì fair, nếu trúng thì niềm vui * 2 (lợi cả đôi đường còn gì ;) )

Chị Quỳnh Hồng cho em hỏi thứ 6 tuần sau là giỗ Tổ. Vậy thì lịch phỏng vấn (nếu có) thì có thể là thứ mấy ah? Em cảm ơn chị.

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,091
Tổng số thành viên
351,671
Thành viên mới nhất
12bet1net
Back
Bên trên