BIDV [HOT HOT] BIDV tuyển dụng 474 cán bộ trên toàn hệ thống năm 2014 [10.05-16.05.2014]

Cho mình théc méc phát là đề anh văn toàn trắc nghiệm hay có cả viết lại câu và viết đoạn văn vậy mọi người. Thanks
anh văn thi trắc nghiệm thôi b à, 50 câu trong 60 phút, còn thi nghiệp vụ t thấy mấy chi nhánh vừa tuyển năm nay thấy thi trắc nghiệm hết, k0 có giải thích....ko biết thi tập trung có khác không....lo quá :((

Biển kiến thức mênh mông quá :3 Các cao nhân về kiến thức giải đề rồi post lên cho dân tình tham khảo với :(( Ôi mong chờ các em kiến thức còn nóng hổi giải để cho các người đi làm học hỏi thôi chứ bọn mình trong giờ làm mở cái này ra sếp ko bắt quả tang là may lắm rồi :))

hii, bạn ơi, mình muốn hỏi về công việc đó, cả 2 đều phải đi tìm KH hả? có phải làm hồ sơ tín dụng khong?
Công việc thì giống nhau thôi bạn ơi. khách hàng thì tất nhiên là phải tìm kiếm và quản lý khách hàng có sẵn. nhưng BIDV là TMCP Nhà Nước nên giao chỉ tiêu thấp thôi bạn. ko phải lo cái này. cái đáng lo là thi đậu :D

Ê có ai thấy cái bạn lovezuloveme gì đó ban đầu dễ thương, nhưng càng ngày càng quá rảnh, chảnh và nhảm không, spam dữ dội quá.
Suốt ngày khoe mình giỏi, rồi có mấy cái nói đi nói lại wai, như cái dụ đậu Mb, rồi hồi nộp hồ sơ big4, mình thuộc luôn rồi á, khổ ghê
Đồng ý bạn lovezuloveme gì đó quá rảnh, đề nghị stop để topic bớt loãng thì like cái cho bạn ấy biết

anh văn thi trắc nghiệm thôi b à, 50 câu trong 60 phút, còn thi nghiệp vụ t thấy mấy chi nhánh vừa tuyển năm nay thấy thi trắc nghiệm hết, k0 có giải thích....ko biết thi tập trung có khác không....lo quá :((
Do là thi tập trung nên công tác ra đề sẽ kỹ hơn mấy chi nhánh riêng lẻ vừa rồi. Đó là mình đoán vậy. Mình ra trường 2 năm rồi nên kiến thức k còn phong độ như xưa nên lo quá

Chắc các chi nhánh có tiêu chí xét tuyển nhất định, nói chung lần này BIDV chi nhánh mình ko làm mình thất vọng như NHCS, cơ hội vẫn còn, trước mắt là anh KBNN đã tung tin tuyển dụng, đợi anh Thuế nữa thôi. Bye bye mọi người, giờ phải bế quan ôn thi thật thôi, ko thể thi kiểu đùa cợt như năm ngoái được. Chúc mn ôn thi tốt, ai có thắc mắc cứ pm nhé. Thân!

cho hỏi bạn
Nguyễn Hoàng Sơn Nam '19/08/1992 TT Gia Lộc, Gia Lộc, Hải Dương là bạn nào thế ?

email của b quá bá đạo làm mình sặc nước bắn hỏng cái màn hình rồi đấy :((((

wtf > darkness.eyes.192@gmail.com

Cho mình théc méc phát là đề anh văn toàn trắc nghiệm hay có cả viết lại câu và viết đoạn văn vậy mọi người. Thanks
đề trắc nghiệm. chủ yếu là ngữ pháp và 4 đến 5 câu động từ khuyết thiếu như thế này. cũng khó nhai
1. he ....................., though i warned him not to.
a. would go
b. must go
c. can have gone
d. would have gone

ngoài ra có phần từ vựng cũng khoai lắm
:D

cho hỏi bạn
Nguyễn Hoàng Sơn Nam '19/08/1992 TT Gia Lộc, Gia Lộc, Hải Dương là bạn nào thế ?

email của b quá bá đạo làm mình sặc nước bắn hỏng cái màn hình rồi đấy :((((

wtf > darkness.eyes.192@gmail.com

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,091
Tổng số thành viên
351,672
Thành viên mới nhất
nemomerch