BIDV [HOT HOT] BIDV tuyển dụng 474 cán bộ trên toàn hệ thống năm 2014 [10.05-16.05.2014]

Chúc mừng bạn hằng nhé. Nhưng tsao bạn bảo giờ mí dc vào vậy? T bị out nên t hỏi cho bít. Hic
à à, tớ vừa
Chúc mừng bạn hằng nhé. Nhưng tsao bạn bảo giờ mí dc vào vậy? T bị out nên t hỏi cho bít. Hic
bạn bị out à, chia bùn vs bạn,à, tớ vừa đi công tác về ấy mà, ko kịp vào xem tình hình ntn cơ,

đề thi của em mới tìm thấy các bác nè, nóng hôi hổi đó
Rảnh vkđ

Hic có bạn nào lập topic riêng để thảo luận ôn tập các đề của BIDV không? Chứ thế này thì theo dõi khó quá nhỉ :(. Chắc phải mất vài trang để thảo luận về vần đề pass hồ sơ hay không :(

mình nghĩ là các bạn đừng thắc mắc là tại sao mình rớt. Tại vì có quá nhiều người giỏi hơn mình thôi. Chi nhánh nào cũng lấy ứng tuyển từ trên cao xuống thấp, chứ không phải cứ trên 1 mức điểm là được lấy đâu. Mình cũng out. haizzz

các bạn vui lòng cho hòi vị trí chuyên viên khách hàng và nhân viên khách hàng khác nhau ntn? phần miêu tả công việc trên web y chang nhau? CVKH phải đi tìm kiếm KH phải ko?

các bạn vui lòng cho hòi vị trí chuyên viên khách hàng và nhân viên khách hàng khác nhau ntn? phần miêu tả công việc trên web y chang nhau? CVKH phải đi tìm kiếm KH phải ko?
Chuyên viên thì ngon hơn nhân viên. hihi. lương cao hơn. yêu cầu cao hơn. cơ hội thi đậu khó hơn :D

Cho mình théc méc phát là đề anh văn toàn trắc nghiệm hay có cả viết lại câu và viết đoạn văn vậy mọi người. Thanks

ơ, thế là thi cùng địa điểm rồi :D
Bà Rịa và các chi nhánh Đông Nam Bộ cũng như các chi nhánh ở TP HCM là thi tập trung tại TP HCM mà :D
Biết đâu bất ngờ có nhiều members gặp mình trong phòng thi, mấy bạn cứ thấy ai đẹp trai, mặt búng ra sửa( do mới tốt nghiệp) thì đó là mình :D he he
Mấy ngày nay ăn gạch đá nhiều quá nên em đã bớt đẹp trai đi nhiều :D
Thi xong môn đầu tiên tranh thủ xuống căng tin uống nước mía cho tỉnh táo để thi môn thứ 2 :p chứ trên sài gòn không khí ngột ngạt lắm:D

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,092
Tổng số thành viên
351,700
Thành viên mới nhất
ducnguyen11201@
Back
Bên trên