BIDV [HOT HOT] BIDV tuyển dụng 474 cán bộ trên toàn hệ thống năm 2014 [10.05-16.05.2014]

ôi chán thế, tui cũng ko vượt qua đường vòng hồ sơ. hic. Vào kiểm tra mục quản lý hồ sơ thì lại thấy 26/05 mới nộp. Mình chỉ nộp lại hôm 15/05 thôi mà. quá dị

cho t hỏi một tí. sao t đký chi nháhh nam hà nội mà h ds lại đăng là ở sơn tây là sao? có ai bị như vậy ko. h phải sửa ntn?

Mình nghĩ chắc bạn có sai sót trong quá trình apply thôi, chứ điểm với bằng của bạn như thế thì sao bị loại đc. Đừng buồn quá nhé :([/QU
Chắc do nhầm lẫn hồ sơ hoặc có sai sót thôi, chứ mình bằng khá học trường cũng bình thường mà vẫn lọt qua vòng hồ sơ đó thôi. Bạn đừng buồn, còn nhiều cơ hội khác nữa mà. Cố lên!

Mình đăng ký chi nhánh Hà Tây mà lại bị chuyển lên Sơn Tây này. Không hiểu có xin chuyển lại được không???

Thôi mọi người ah , công lập bằng khá vẫn nằm , đúng ra thì họ vẫn nên cho mình đi thi chứ , giấy tờ đầy đủ chi nhánh lai châu ớt có 6 người đc đi thi , mà tớ tạch , ngẫm ra thì chắc mình đi thi đe dọa cơ hội của 1 số ng khác , làm ôn từ 16 hôhhohoh, như ôn đại học

Thôi mọi người ah , công lập bằng khá vẫn nằm , đúng ra thì họ vẫn nên cho mình đi thi chứ , giấy tờ đầy đủ chi nhánh lai châu ớt có 6 người đc đi thi , mà tớ tạch , ngẫm ra thì chắc mình đi thi đe dọa cơ hội của 1 số ng khác , làm ôn từ 16 hôhhohoh, như ôn đại học

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,088
Tổng số thành viên
351,506
Thành viên mới nhất
youhuihuodong22
Back
Bên trên