BIDV [HOT HOT] BIDV tuyển dụng 474 cán bộ trên toàn hệ thống năm 2014 [10.05-16.05.2014]

Thôi mọi người ah , công lập bằng khá vẫn nằm , đúng ra thì họ vẫn nên cho mình đi thi chứ , giấy tờ đầy đủ chi nhánh lai châu ớt có 6 người đc đi thi , mà tớ tạch , ngẫm ra thì chắc mình đi thi đe dọa cơ hội của 1 số ng khác , làm ôn từ 16 hôhhohoh, như ôn đại học
Tớ thấy b nói đúng đấy. Sợ mình đi thi sẽ đe doạ cơ hội 1 số ng khác. Trog dsach cnhanh t biết 1 b ngày trc cùng đi với t bên lviet. Điểm bt ngoại hình và giao tiếp qá bt luôn. Vào pv 5p đi ra. Ngta hoit j cũng k tloi đc. Thế mà nãy t thấy b ấy có tên. Haizzz. Lại làm nền cho ng kh cũng nên.

Cao nhân nào có thể chỉ giúp mình cái nội dung kiến thức chung là gì để mình ôn được ko, mình pass hồ sơ nhưng nói thực ra trường 2 năm rồi không nhớ gì cả, với cả cũng ko chuyên ngành tài chính nữa. Xin đa tạ!

Đời éo le nhỉ. Mình đậu vòng hồ sơ nhưng nếu thi ngày 8/6 thì bận thi tốt nghiệp rồi nên ko tham gia đc. Hi vọng bao nhiêu :(

Đang ngồi làm o NH! sao BIDV đăng ký thi Cn này lại chuyển theo DS mình thi CN khác. bạn nào có sđt để mình đt hỏi ko? vì minh muốn thi Cn mình đăng ký.

Mình đã k còn buồn khi nhìn thấy cái tên ấy trog dsach. :))) haizzz.

Tiêu chuẩn thì chỉ yêu cầu từ Cao đẳng mà hồ sơ thì loại hết chỉ lấy 20 người để đi thi thôi. Mình ứng tuyển vị trí nhân viên giao dịch viên, loại khá (điểm tổng kết 7.75) trường đh dl Phương đông, cộng thêm thạc sỹ nước ngoài mà vẫn bị loại. Đúng là không hiểu vì sao.hichic

Các bạn ơi cho mình hỏi chút, mình thâyd tên trong danh sách n chưa thấy mail về thì k biết có lsao k ấy??? Với là lịch thi là 8/6 đunsg k các bạn?
Mình chưa ôn gì cả =(((

Các bạn ơi cho mình hỏi chút, mình thâyd tên trong danh sách n chưa thấy mail về thì k biết có lsao k ấy??? Với là lịch thi là 8/6 đunsg k các bạn?
Mình chưa ôn gì cả =(((

Cao nhân nào có thể chỉ giúp mình cái nội dung kiến thức chung là gì để mình ôn được ko, mình pass hồ sơ nhưng nói thực ra trường 2 năm rồi không nhớ gì cả, với cả cũng ko chuyên ngành tài chính nữa. Xin đa tạ!
Tiêu chuẩn thì chỉ yêu cầu từ Cao đẳng mà hồ sơ thì loại hết chỉ lấy 20 người để đi thi thôi. Mình ứng tuyển vị trí nhân viên giao dịch viên, loại khá (điểm tổng kết 7.75) trường đh dl Phương đông, cộng thêm thạc sỹ nước ngoài mà vẫn bị loại. Đúng là không hiểu vì sao.hichic
Hên xui bạn ạ, còn nhiều cơ hội khác, :)

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,092
Tổng số thành viên
351,685
Thành viên mới nhất
youhuihuodog55
Back
Bên trên