Vietinbank tuyển dụng 228 cán bộ làm việc trong các phòng ban tại trụ sở chính [15/03]

• Bắt đầu Bắt đầu hungviet
  • Ngày bắt đầu Ngày bắt đầu
Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Vậy là còn khoảng 2 tuần nữa để nộp hs, đông đúc người thi tuyển thì việc vào được cũng có thể nói là 1 cơ duyên (vì có nhiều người na ná nhau về trình độ mà chỗ thì chỉ có 1) :D
Có người thi 1 lần đã pass, có người mãi ko pass
Mình nộp bên CNTT, tư tưởng đi thi cọ sát cho biết thi vào bank thế nào, từ trc h chưa bao h nộp hs vào bank :P

chào các bạn. Mình là nữ, tốt nghiệp HVTC loại TB khá, có bằng thạc sỹ TC ở Anh, có 10 tháng kinh nghiệm ở công ty nước ngoài. Theo các bạn mình có nên apply vào Vietinbank đợt này ko? Cảm ơn nhé!
Mình đã đi nộp hs ở Vietin nên trả lời luôn cho bạn nào chưa biết nhé. Bên NS họ bảo rằng bằng ĐH loại Khá (TB khá thì hơi khó) thì sẽ ưu tiên nhận nếu có bằng Thạc sĩ. Kể cả bạn có đi du học thì b vẫn phải có chứng chỉ tiếng anh nhé (cái này rất funny )
Vì thế bạn vẫn còn có cơ hội được nhận hồ sơ, nhưng có qua vòng hồ sơ k thì chưa biết đc :)

Cảm ơn các bạn đã tư vấn. Mình cũng khá băn khoăn vì ko biết có qua vòng hồ sơ hay ko. Thôi chắc cứ nộp thử xem sao, cũng ko mất gì, có chăng chỉ tiếc bộ hồ sơ :D

Nếu bạn ý có bằng do La Trobe cấp thì mình nghĩ vẫn qua mà.

nộp đi để khỏi hối hận là nhỡ mà hay có khi, nhưng theo mình là k đâu, học tài chính ngân hàng hanu còn k đc, huống chi bạn học BA, dù là latrobe thì cũng k phải 1 trong 4 trường mà ngta yêu cầu, dù sao bạn cũng cứ nên nộp đi, để xem giá trị cái bằng của mình nó ở đâu trong mắt họ, ở đây mà có cái bạn thu hồ sơ thì bạn mới có đc câu trả lời chính xác, thế nên rút cục cứ làm tới đi cho thỏa lòng. à mà cái ielts của Hanu nó đâu là cái gì? lại còn lâu rồi là cái chắc nữa :-ss đồ quốc tế còn cũng chỉ có hạn 2 năm thôi mà :-ss

Vietin vòng pvan mới khó chứ thi và nộp hồ sơ cũng đơn giản mà,chỉ tiêu thì nó đưa ra để nhân viên tích cực làm việc chứ cuôí năm cũng đc zu zi cho qua ý mà

Các bạn nộp vietin đợt này rồi ơi, nộp cc toeic có cần công chứng không? Chỗ mình k cc đc toeic. Hic

Cho mình hỏi 1 chút là có bạn nào vừa nộp được ở Hội sở vừa nộp được ở 1 trong 2 CN Hoàn kKếm và Nguyễn Trãi k? Mình nộp ở Hội sở rồi xong đến nộp ở Hoàn Kiếm thì chị nhận hs bảo là chỉ nộp 1 trong 2 nơi: Hội sở hoặc 1 CN thôi, làm thế nào bi giờ? :( (P/s: chị ý còn nói phòng nhân sự sẽ check nếu trùng thì tự loại 1 bên, chả biết thật hay chém nữa :(

Chỉnh sửa lần cuối bởi người điều hành:
Các bạn nộp vietin đợt này rồi ơi, nộp cc toeic có cần công chứng không? Chỗ mình k cc đc toeic. Hic
Chỗ mình là chỗ nào hả bạn? Phải nộp bản sao chứ bạn. Nếu bạn ở HN thì Sao y bản chính (tiếng anh) phải ra phòng công chứng Quận, Quận nào cũng được (hoặc ra các phòng CC-dịch thuật tư nhân, họ làm dịch vụ cho, đương nhiên nhiều $ hơn là m tự đi làm)

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,586
Số bình luận
528,087
Tổng số thành viên
352,029
Thành viên mới nhất
jeffemerch25