Vietinbank tuyển dụng 228 cán bộ làm việc trong các phòng ban tại trụ sở chính [15/03]

• Bắt đầu Bắt đầu hungviet
  • Ngày bắt đầu Ngày bắt đầu
Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Tiếc quá, đang theo con job ở Vinh, không về kịp để tự đi nộp. Chả biết có nộp hộ được không :|

Ai đã đi nộp hồ sơ cho mình hỏi là: KHi nộp hồ sơ họ có hỏi han gì không hay cứ mang hồ sơ đến đến để ở đấy?

Hoi kinh nghiem day neu ko du 1 nam kn cong tac o vi tri tuong duong thi bi loai ho so luon ban a.

Không biết sau khi nộp hồ sơ xong, thì nếu qua vòng gửi "xe" họ có gọi đi phỏng vấn ko hay là họ đăng thông báo nhỉ? Có ai biết không nhỉ?

Hôm mình đi nộp thì tuỳ tình hình hồ sơ và vị trí bạn apply người ta sẽ hỏi một vài câu xã giao thôi, ko quan trọng lắm đâu. Còn về qua vòng gửi xe thì họ post lên danh sách ở trang web , bạn thu hồ sơ dặn mình kiểm tra trang web thường xuyên, chắc khoảng 20-23 người ta sẽ post.

Vậy là khi nộp hồ sơ NH cũng phỏng vấn nhanh ah bạn? Coi như rà soát vòng gửi xe còn gì :(

Vừa lên vietnamworks, hình như vietinbank tuyển thêm 8 người nữa cho phòng đầu tư
ai quan tâm lên vietnamworks hay của vietinbank tuyển dụng mà xem nhá, sắp hết thời gian nộp HS rồi

Ở Hội Sở sau khi qua vòng hồ sơ đến pv sơ loại nhằm loại bớt các ứng viên chưa phù hợp, tỷ lệ loại khá cao đấy! vì thế nên nội dung phỏng vấn đương nhiên sẽ chuyên sâu và như pv thật, mọi người cứ sẵn sàng rèn luyện đi ^^

Vietinbank hôm nay tuyển thêm 8 vị trí cho phòng đầu tư mà còn 2 hôm nữa hết hạn, cứ như đánh đố ý nhỉ? Nếu ai kiểu như đi thi bank thường xuyên thì có sẵn hồ sơ chứ không thì cũng ngại làm phết. Mấy vị trí đó chắc các bạn có kinh nghiệm bên chứng khoán sẽ nhào vào nhiều :D mình lỡ nộp vị trí khác rùi ko thì cũng bon chen. Hic hic

Hôm nay vtb cập nhât lại ngày hết hạn lên 23/3 nhá, ai có nhu cầu vẫn nộp được tiếp nhá :D

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên