Vietinbank tuyển dụng 228 cán bộ làm việc trong các phòng ban tại trụ sở chính [15/03]

• Bắt đầu Bắt đầu hungviet
  • Ngày bắt đầu Ngày bắt đầu
Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Chứng chỉ tin học thì bạn có thể đi ...mua :D Còn ngoại ngữ thì bạn du học rùi ko cần đâu, có thể mang chứng chỉ IELTS cũ của bạn đến cũng đc mà
Cho mình hỏi là mình tốt nghiệp QTKD của đại học La Trobe nhưng hiện tại mình lại không có chứng chỉ tin học với tiếng anh (hồi trước mình có đạt được 6.5 IELTS test của Hanu) thì mình có cơ hội vào Vietinbank không nhỉ ? :-@.

Cho mình hỏi là mình tốt nghiệp QTKD của đại học La Trobe nhưng hiện tại mình lại không có chứng chỉ tin học với tiếng anh (hồi trước mình có đạt được 6.5 IELTS test của Hanu) thì mình có cơ hội vào Vietinbank không nhỉ ? :-@.

nộp đi để khỏi hối hận là nhỡ mà hay có khi, nhưng theo mình là k đâu, học tài chính ngân hàng hanu còn k đc, huống chi bạn học BA, dù là latrobe thì cũng k phải 1 trong 4 trường mà ngta yêu cầu, dù sao bạn cũng cứ nên nộp đi, để xem giá trị cái bằng của mình nó ở đâu trong mắt họ, ở đây mà có cái bạn thu hồ sơ thì bạn mới có đc câu trả lời chính xác, thế nên rút cục cứ làm tới đi cho thỏa lòng. à mà cái ielts của Hanu nó đâu là cái gì? lại còn lâu rồi là cái chắc nữa :-ss đồ quốc tế còn cũng chỉ có hạn 2 năm thôi mà :-ss

Chứng chỉ tin học thì bạn có thể đi ...mua :D Còn ngoại ngữ thì bạn du học rùi ko cần đâu, có thể mang chứng chỉ IELTS cũ của bạn đến cũng đc mà
bạn hơi bị vui tinh đấy, nếu mình muốn đi mua thì đã mua rồi. Nhưng có bằng rồi, lúc NH kiểm tra mà lại bị lòi đuôi >-) ra thì cũng sớm bị đào thải thôi bạn ạ :P

bạn hơi bị vui tinh đấy, nếu mình muốn đi mua thì đã mua rồi. Nhưng có bằng rồi, lúc NH kiểm tra mà lại bị lòi đuôi >-) ra thì cũng sớm bị đào thải thôi bạn ạ :P
Thì đấy là mình bày cho bạn vỉ mình tưởng bạn không muốn đi thi và bạn đã sử dụng thành thạo câc công cụ tin học vp rồi. Tùy bạn thôi :D muốn nộp hồ sơ thì phải có chứng chỉ, muốn có chứng chie thì phải đi thi, ko muốn đi thi thì phải đi mua :d Thực sự đến gioqf minh vẫn không hiểu sao một số công ty và banks, ngay cả vcb hay bidv vẫn còn tin đc vào cái chứng chỉ tin học ngoại ngữ hạng a,b,c. Haiz.

Thì đấy là mình bày cho bạn vỉ mình tưởng bạn không muốn đi thi và bạn đã sử dụng thành thạo câc công cụ tin học vp rồi. Tùy bạn thôi :D muốn nộp hồ sơ thì phải có chứng chỉ, muốn có chứng chie thì phải đi thi, ko muốn đi thi thì phải đi mua :d Thực sự đến gioqf minh vẫn không hiểu sao một số công ty và banks, ngay cả vcb hay bidv vẫn còn tin đc vào cái chứng chỉ tin học ngoại ngữ hạng a,b,c. Haiz.

Bạn hiểu theo cách của bạn còn người quản lý lại hiểu theo cách của họ , nhưng có 1 điều là dùng bằng giả rất nguy hiểm bởi ngay trong nội bộ ngân hàng thôi.

Tất nhiên là mình ko ủng hộ chuyện mua bằng nhưng vì bạn ý ko mún đi thi mà lại muốn apply thì chỉ có cách vậy thôi :D Mình nghĩ bằng đại học thì làm giả rất nguy hiểm chứ bằng tin học hay ngoại ngữ trừ trường hợp ielts, toefl, sat đẳng cấp quốc tế chứ rõ ràng là bạn mua đồ thật cơ mà.

chào các bạn. Mình là nữ, tốt nghiệp HVTC loại TB khá, có bằng thạc sỹ TC ở Anh, có 10 tháng kinh nghiệm ở công ty nước ngoài. Theo các bạn mình có nên apply vào Vietinbank đợt này ko? Cảm ơn nhé!

theo mình bạn nên nộp hs đi. b đi học ở nước ngoài thì có 2 điểm nổi trội: 1 là tiếng anh giao tiếp bạn rất giỏi rồi. 2 là bạn đã học chuyên ngành bằng tiếng anh, rất hữu dụng cho các vị trí cần sử dụng ta chuyên ngành. m nghĩ b đã có bằng thạc sỹ thì chỉ nên nộp bằng đấy thôi, vì bằng ấy đã đẹp rồi, ko nên nộp bằng đh nữa.

mà b có kn gần 1 năm là rất có lợi thế đó.

có bạn nào biết khi nào thì bên HR sẽ thông báo kết quả những người được vào vòng trong không nhỉ? mình nộp hồ sơ lâu rồi nhưng chưa thấy tin tức gì cả nên cũng thấy lo.

Hôm nay mình đi nộp hồ sơ không thấy cân đong đo đếm gì cả. Các bạn nhận hồ sơ cũng trẻ trung và nice. Các bạn ý kiểm tra các giấy tờ xong rồi nhắn là chịu khó kiểm tra thông tin trên website VTB thường xuyên vì khoảng 20/3 sẽ up danh sách các bạn được vào phỏng vấn.

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,586
Số bình luận
528,085
Tổng số thành viên
352,000
Thành viên mới nhất
mancolupm