Vietinbank tuyển dụng 228 cán bộ làm việc trong các phòng ban tại trụ sở chính [15/03]

• Bắt đầu Bắt đầu hungviet
  • Ngày bắt đầu Ngày bắt đầu
Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Hihihih thì con gái dù sao cũng phải làm thiên chức ( làm vợ, làm mẹ) nên dù sao quỹ thời gian không được dư dả như con trai. Tâm lý một doanh nghiệp nào bao giờ cũng ưu tiên chọn con trai trước là điều bình thường

Có bác nào có tài liệu liên quan đến CNTT để thi vào ngân hàng không? shared cho mình một ít? Thanks a lot.

tức nổ mắt! "XIN LỖI NGÂN HÀNG MÌNH KHÔNG TUYỂN SINH VIÊN TỐT NGHIỆP ĐẠI HỌC HÀ NỘI" có lẽ mình vẫn còn sống quá ảo tưởng, papa mình bảo ngay ngân hàng này mà ở nc ngoài thì bị kiện ngay, không coi trọng thành quả xã hội đào tạo... nhìn tấm bắng đại học của mình mà thật xót xa, như tờ giấy vụn trc mắt Vietinbank

Oạch, bên nhân sự trả lời vậy sao ??? Choáng quá. Mình nghe bảo Vietinbank chuộng hình thức lắm :( Không ngờ đến mức như này.

Đừng buồn, sự thật đã thế rồi không việc gỉ mình phải day dứt vì nó, bạn có năng lưc và bằng cấp với kq cao thì ko thiếu gì nơi tiếp nhận với mức đãi ngộ cũng chẳng thua kém gì VietinBank cả
Mình thấy nhiều bạn cứ lao đầu vào VCB với VietinBank mà ko để ý nhiều nơi cũng rất tốt cho các bạn làm việc, kể cả môi trg + mức lương
Cố lên nhá

tức nổ mắt! "XIN LỖI NGÂN HÀNG MÌNH KHÔNG TUYỂN SINH VIÊN TỐT NGHIỆP ĐẠI HỌC HÀ NỘI" có lẽ mình vẫn còn sống quá ảo tưởng, papa mình bảo ngay ngân hàng này mà ở nc ngoài thì bị kiện ngay, không coi trọng thành quả xã hội đào tạo... nhìn tấm bắng đại học của mình mà thật xót xa, như tờ giấy vụn trc mắt Vietinbank

Mọi người thấy mấy ngân hàng nhà nước như Vietin, Vietcom, BIDV thì làm việc cho thằng nào là tốt nhất, sao ai cũng thích lao đầu vào Vietin thế nhỉ, nghe nói áp chỉ tiêu ghê gớm lắm :(

Mọi người thấy mấy ngân hàng nhà nước như Vietin, Vietcom, BIDV thì làm việc cho thằng nào là tốt nhất, sao ai cũng thích lao đầu vào Vietin thế nhỉ, nghe nói áp chỉ tiêu ghê gớm lắm :(
Độ khó thì theo mình chỗ nào cũng thế thôi. Quan trọng là mình có " đỗ " được không, có việc mà làm là sướng lắm rồi còn chuyện áp lực thì phải chịu thôi, mới ra trường đi tìm việc mà muốn công việc an nhàn thì chắc là không có đâu bạn ạ :)

Các bác có biết hình thức thi tuyển vị trí PR ở Vietin cũng như là các ngân hàng khác không? Share cho em. Tks các bác!

Cho mình hỏi là mình tốt nghiệp QTKD của đại học La Trobe nhưng hiện tại mình lại không có chứng chỉ tin học với tiếng anh (hồi trước mình có đạt được 6.5 IELTS test của Hanu) thì mình có cơ hội vào Vietinbank không nhỉ ? :-@.

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên