Vietinbank tuyển dụng 228 cán bộ làm việc trong các phòng ban tại trụ sở chính [15/03]

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
chị vatso cho em hỏi với ạ. em tốt nghiệp NT bằng khá (7.95), có kinh nghiệm 1.5 năm (trong đó 6 tháng tại vị trí phát triển khách hàng, 1 năm tại vị trí TĐTD) thì nộp hồ sơ vị trí TĐTD Doanh nghiệp vừa và nhỏ có bị trả lại không ạ. Em cảm ơn chị nhiều

Cái chỉ tiêu 1 năm kinh nghiệm lấy đâu ra bây giờ :(((((((

chị vatso cho em hỏi với ạ. em tốt nghiệp NT bằng khá (7.95), có kinh nghiệm 1.5 năm (trong đó 6 tháng tại vị trí phát triển khách hàng, 1 năm tại vị trí TĐTD) thì nộp hồ sơ vị trí TĐTD Doanh nghiệp vừa và nhỏ có bị trả lại không ạ. Em cảm ơn chị nhiều

yêu cầu tối thiểu 1 năm kinh nghiệm , nhưng đó mới là điều kiện cần và bác thấy dòng chữ trong phiếu ứng tuyển " bạn có quen biết ai làm việc trong vietinbank không ". bác hiểu ý nghĩa câu đó chứ ?

yêu cầu tối thiểu 1 năm kinh nghiệm , nhưng đó mới là điều kiện cần và bác thấy dòng chữ trong phiếu ứng tuyển " bạn có quen biết ai làm việc trong vietinbank không ". bác hiểu ý nghĩa câu đó chứ ?

em có thấy dòng chữ quen ai ở viettin trong phiếu đăng kí đâu bác ???

tks bạn nhé. nhg cái này thì mình thấy ở hồ sơ tuyển dụng của nhiều ngân hàng mà bạn. mình nghĩ là đơn giản chỉ là câu hỏi điều tra thôi. nếu thực sự có tác động thật thì mới chỉ có quan hệ thì đã đủ là j đâu bạn.

Ko biết cán bộ nghiệp vụ Incas có bị ép chỉ tiêu huy động ko mọi người nhỉ?

thi vietin

VCB,VTB thì đã xác định, 10 chú thì 9 chú đi cửa sau :))

bạn nói thế chưa chắc đã đúng đâu ? mình vừa ra trương năm ngoái, lúc vietin tuyển nhiều mình nghĩ là bank nhà nước khó thi nên ko nộp. mấy đứa bạn mình thi. 1 đứa đỗ vietin và mobifone cuối cùng chọn mobi, 1 đứa đi làm an bình vài hôm thì được vietin ở quê gọi thế là làm vietin.
Đấy ít nhất t biết 2 ng bạn tớ hoàn toàn tự thi rùi, mình đừng nghĩ thế mà mất cơ hội.

Ai đã đi nộp hồ sơ trụ sở chính rùi cho mình hỏi chút với, thế thứ 7 họ có nhận hồ sơ ko hả các bạn!!!

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,095
Tổng số thành viên
351,809
Thành viên mới nhất
thud