Thông báo tuyển dụng toàn hệ thống MB [29/03/2012]

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Ối, giờ mí bít tin tuyển dụng này, đúng là lâu ko update í, :(.......

cho mình hỏi bài Test đc bao nhiêu % trở lên thì đạt , mới xem thử đề của MB đợt trước vị trí SME , sao nhiều câu hỏi về Kế toán NH thế nhỉ :s

cho mình hỏi về hình thức thi với ? Đã chắc chắn thi trắc nghiệm ko thôi chưa nhỉ ? Vị trí nào cũng thế à ?

cho mình hỏi về hình thức thi với ? Đã chắc chắn thi trắc nghiệm ko thôi chưa nhỉ ? Vị trí nào cũng thế à ?
trong diễn đàn của m có 1 topic nói về kinh nghiệp thi và phỏng vấn tại mb (khá rõ ràng, chi tiết) đấy bạn ạ. hôm qua tớ mới xem xong nhg h bận quá ko tìm lại đc link. bạn hỏi anh Google nhé. anh đấy biết đấy^^

cho mình hỏi, mình muốn thi tại khu vực khác ngoài HN và TPHCM nhưng mình không tìm được MÃ khu vực vậy mình có thể ghi tên tỉnh vào mã khu vực được ko?

cho mình hỏi, mình muốn thi tại khu vực khác ngoài HN và TPHCM nhưng mình không tìm được MÃ khu vực vậy mình có thể ghi tên tỉnh vào mã khu vực được ko?
Tớ nghĩ bạn phải xem xem vị trí bạn muốn họ có đang tuyển ko thì mới nộp chứ. Nếu vị trí họ đang tuyển thì sẽ có mã ngay dưới tên vị trí mà bạn

---------- Post added 29-03-2012 at 01:59 PM ----------

chà, có bạn nào hôm nay nộp hồ sơ ko? tớ gửi đi (sau 1 lúc đắn đó) thì chưa đầy 1f sau đã thấy mail phản hồi từ MB đấy. Sao hôm nay hệ thống thông suốt thế ^^

Tớ nghĩ bạn phải xem xem vị trí bạn muốn họ có đang tuyển ko thì mới nộp chứ. Nếu vị trí họ đang tuyển thì sẽ có mã ngay dưới tên vị trí mà bạn

---------- Post added 29-03-2012 at 01:59 PM ----------

chà, có bạn nào hôm nay nộp hồ sơ ko? tớ gửi đi (sau 1 lúc đắn đó) thì chưa đầy 1f sau đã thấy mail phản hồi từ MB đấy. Sao hôm nay hệ thống thông suốt thế ^^

hôm nay ít người gửu, thì bạn nộp có luôn ấy, chúc mừng bạn nhé

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,094
Tổng số thành viên
351,780
Thành viên mới nhất