Thông báo tuyển dụng toàn hệ thống MB [29/03/2012]

• Bắt đầu Bắt đầu HuongThuy
  • Ngày bắt đầu Ngày bắt đầu
Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Có bạn nào thi vào vị trí SME thì cho mình nick hoặc mail để trao đổi với. Mình chưa có kinh nghiệm ji cả, cũng ko biết về nghiệp vụ ngân hàng, h muốn học 1 chút để thi viết mà cũng chưa biết học cái ji nữa. Yahoo của mình là saotinhyeu_86, add và trao đổi với mình nhé.

Tks all.

Tớ gửi mấy hôm mà không nhận đc mail gì cả :(( có sao ko hả mọi người? sắp hết hạn rồi, gửi lại có đc ko nhỉ :(

t gửi lần 2 mới có mail xác nhận đó. bạn thử gửi lại xem. Nhớ năm ngoái apply ở mb, gửi gân chục lần mới đc/Cố lên bạn

các bạn cho mình hình thức thi của MB thế nào ạ, thi viết multiple choice hay phải giải 1 bài .^^ thấy các bạn apply nhiều quá chừng, tớ apply vào SME , ko biết master ở nc ngoài về có đc ưu tiên hơn ko nhỉ. :s mà MB thi đàng hoàng hay sắp đặt cả rồi hả các bạn

các bạn cho mình hình thức thi của MB thế nào ạ, thi viết multiple choice hay phải giải 1 bài .^^ thấy các bạn apply nhiều quá chừng, tớ apply vào SME , ko biết master ở nc ngoài về có đc ưu tiên hơn ko nhỉ. :s mà MB thi đàng hoàng hay sắp đặt cả rồi hả các bạn

Thi trắc nghiệm nhé ba nội. Phần 1 thi 50 câu nghiệp vụ( 10 logic+ 10 am hiểu + 10 kinh tế +10 nghiệp vụ+ 5 tiếng anh...). Phần 2 thi tiếp 50 câu trắc nghiệm nữa về sở thich cá nhân. Nói chung là thi ảo tung chảo, chả biết tí tiêng anh +nghiệp vụ nào vẫn làm được . Mình nghĩ thi cử như vậy ko thể đánh giá hết năng lực thí sinh nên có thể họ đã lựa chon từ trước ( như ưu tiên bằng giỏi + kinh nghiệm ). Còn thi cử chỉ là hình thức thôi

Bạn sẽ phải chuẩn bị một bộ hồ sơ đầy đủ khi bạn đi phỏng vấn nhé :D Còn giờ đa phần các NH sơ loại hồ sơ đê vào thi thì chỉ có mỗi CV là đc rồi, ai cũng nộp bản cứng thì phòng nhân sự thành núi mất ;))

có phải lên trường xin bảng điểm không Phước ơi ?

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên