Thông báo tuyển dụng toàn hệ thống MB [29/03/2012]

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Mà không hiểu sao ng này cách người kia có 10 phút thui nhỉ, chak đo chiều cao rồi là về :))

---------- Post added 31-03-2012 at 11:45 AM ----------

Khổ, vì tớ chưa có bằng, chưa có cả giay chưng nhan cậu ạ:(

Mình cũng chưa có bằng, chưa chứng nhận gì hết, đã thế lại lỡ tay chọn ô " có kinh nghiệm chứ ". Giơ đc đi thi còn lo hơn :(

Các bạn ơi. Mình lên website MB mà không thấy có thông báo về danh sách và lịch phỏng vấn nhỉ. Mình ở Hải Dương và dự tuyển vào vị trí GDV

Các bạn ơi. Mình lên website MB mà không thấy có thông báo về danh sách và lịch phỏng vấn nhỉ. Mình ở Hải Dương và dự tuyển vào vị trí GDV
Bạn ơi, mới có lịch sơ tuyển ở HN, Bắc Ninh, Sơn Tây, Đông Anh và HCM thôi. Lịch các khu vực còn lại 6/4 mới có bạn ạ
Các ứng viên quan tâm vui lòng theo dõi thông tin thi tuyển dụng tiếp theo tại website MB www.mbbank.com.vn vào ngày 06/04/2012:
Lịch và danh sách phỏng vấn sơ tuyển vị trí Giao dịch viên của các Chi nhánh còn lại
Lịch và danh sách ứng viên tham gia thi viết tại Hà Nội, Hồ Chí Minh, Sơn Tây, Đông Anh, Bắc Ninh, Bình Dương, Đồng Nai.

hahaha, mình vừa xem thử danh sách ở Bắc Ninh ( GDV), 70 người mà phỏng vấn từ 16h40 đến 17h :>, chắc là vòng đầu tiên này là sơ duyệt ngoại hình các bạn nữ nhé, nên các bạn ăn mặc sao cho đẹp và làm mình cao lên nhé. Good luck :>

hic. hic. Lúc chuẩn bị vào nhòm cái danh sách đã thấy lo, h nhìn xong ds còn thấy lo hơn. Càng ngày cấp độ càng tăng tiến :-s:-s

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,095
Tổng số thành viên
351,810
Thành viên mới nhất
phillipsprasmk