Thông báo tuyển dụng toàn hệ thống MB [29/03/2012]

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Không thử sao biết, cứ lên đi bạn, đâu nó cũng là cái duyên ấy mà :D

:)) đội nào thi SME Hà Nội pm gặp nhau bàn luận chiến lược thi cử nhỉ

của t có mail gửi đến ghi là 30/04 sẽ có thông báo danh sách & lịch phỏng vấn nhưng sao t lên web của MB ko có nhỉ? :-?
Có bạn nào biết thêm thông tin gì ko??????????

của t có mail gửi đến ghi là 30/04 sẽ có thông báo danh sách & lịch phỏng vấn nhưng sao t lên web của MB ko có nhỉ? :-?
Có bạn nào biết thêm thông tin gì ko??????????
Hôm nay mới là 30/03 mừ bạn. T thấy vô lý vì 7/4 thi sao lại 30/4 có ds nhỉ, chắc là họ nhầm nhỉ. :)

Hôm nay mới là 30/03 mừ bạn. T thấy vô lý vì 7/4 thi sao lại 30/4 có ds nhỉ, chắc là họ nhầm nhỉ. :)
Chắc là bạn ấy gõ nhầm thôi. Vì email của tớ nhận được ghi là "MB se thong bao danh sach & lich phong van so tuyen truc tiep tai website MB (muc Nghe Nghiep) vao ngay 30/03/2012" mà.
Nhưng cũng không hiểu sao mà vẫn chưa có danh sách nhỉ?

Chắc là bạn ấy gõ nhầm thôi. Vì email của tớ nhận được ghi là "MB se thong bao danh sach & lich phong van so tuyen truc tiep tai website MB (muc Nghe Nghiep) vao ngay 30/03/2012" mà.

Mail mình nhận được là 04/04 mới có danh sách thi viết mà. Dự kiến thi vào 07/04

À, Danh sách thi viết vào 05/04 chứ

Chỉnh sửa lần cuối bởi người điều hành:
mail của bạn ghi ngày 30/3 àh?

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,095
Tổng số thành viên
351,815
Thành viên mới nhất