Thông báo tuyển dụng toàn hệ thống MB [29/03/2012]

• Bắt đầu Bắt đầu HuongThuy
  • Ngày bắt đầu Ngày bắt đầu
Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
30/3 là danh sách cho ai đăng ký Giao dịch viên thôi chứ.
Còn các vị trí còn lại đồng loạt là 5/4 có danh sách và dự kiến thi vào 7/4. Chờ đợi hồi hộp quá :D

Mail mình nhận được là 04/04 mới có danh sách thi viết mà. Dự kiến thi vào 07/04

À, Danh sách thi viết vào 05/04 chứ

Hình như lịch mỗi vị trí là khác nhau thì phải. Như email của tớ là:

Doi voi vi tri Giao dich vien, MB se thong bao danh sach & lich phong van so tuyen truc tiep tai website MB (muc Nghe Nghiep) vao ngay 30/03/2012. Lich thi viet du kien vao ngay 07/04/2012
Danh sach & lich thi viet cu the se duoc thong bao tai website MB (muc Nghe Nghiep) vao ngay 05/04/2012.

Nhưng nếu thế thì hnay cũng phải có DS & Lịch PV sơ tuyển rùi chứ. Tớ apply GDV nhé. Chắc họ chậm mấy hum rồi :)

Đã có danh sách phỏng vấn sơ tuyển vị trí GDV rồi nhé. Các bạn truy cập vào www.mbbank.com.vn , mục nghề nghiệp nhé. Chúc các bạn thành công
Nói thật chơ, GDV MB sơ tuyển riêng khu vực Hà Nội mà đã đến tận hơn 1200 người, có nhất thiết phải lấy nhiều đến mức đó không nhỉ :D - Các chi nhánh như Sơn Tây, Đông Anh cũng có hơn 10 người (Pass khá cao đó ;)))

Nói thật chơ, GDV MB sơ tuyển riêng khu vực Hà Nội mà đã đến tận hơn 1200 người, có nhất thiết phải lấy nhiều đến mức đó không nhỉ :D - Các chi nhánh như Sơn Tây, Đông Anh cũng có hơn 10 người (Pass khá cao đó ;)))
ừa đúng rui đây, biết thế mình thi chi nhanh Son Tay or Dong Anh , xa nhà 1 chút nh khả năng pass cao hơn :))

Mà không hiểu sao ng này cách người kia có 10 phút thui nhỉ, chak đo chiều cao rồi là về :))

---------- Post added 31-03-2012 at 11:45 AM ----------

Con trai mà cũng thích GDV hử đồng chí :D
Khổ, vì tớ chưa có bằng, chưa có cả giay chưng nhan cậu ạ:(

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,586
Số bình luận
528,092
Tổng số thành viên