Review Thi tuyển và phỏng vấn vào Ngân hàng TMCP Sài gòn - SCB

xuanthuy276 5 Tháng 5 2011

Em moi nop don vao scb? Khong biet SCB tuyen theo hinh thức nào? trắc nghiệm hay tự luân?
Đề thi chủ yếu là nghiệp vụ hay về kiến thức xã hội nữa ?
Các anh chi nào biết thông tin này thì chia se cho em biét với nhé.Thanks các anh chị.

1. View previous comments
  2. vmh
    vmh
    t thi ở haiduong ,còn b?
    24 Tháng 3 2014
  3. trang béo
    trang béo
    Bạn ơi đề mỗi lần thi là khác nhau chả giống nhau đâu. Nói chung là ôn thì ko thừa, cái gì cũng động đến :)
    25 Tháng 3 2014
  4. trang béo
    trang béo
    Tớ thi Bắc Ninh, thi hôm 15 nè, Chưa thấy thông báo gì cả, lo quá :(. Bạn làm đc bn điểm?
    25 Tháng 3 2014
  5. trang béo
    trang béo
    Cậu thi ngày nào vậy? Thi vị trí gì?
    25 Tháng 3 2014
  6. Như Yến
    Như Yến
    Minh thi gdv, tu ngay 13/1 truoc tet kia. Thoi minh ko con hi vong gi ve ngan hang nay nua rui. Di tim co hoi khac thui.
    25 Tháng 3 2014
  7. thaitrancs
    thaitrancs
    mình thi ở Trà Vinh. :)))
    25 Tháng 3 2014
  8. thaitrancs
    thaitrancs
    Lúc thi xong, mình nghe họ nói nếu có phỏng vấn sẽ thông báo cho cả người rớt lẫn người đậu. Sao không gọi hỏi họ thử đi bạn
    25 Tháng 3 2014
  9. Như Yến
    Như Yến
    Co gui mail thong bao cho minh diem, diem san va dat vao vong pv rui ma. Ma minh cho hoai ko thay goi di pv day chu.
    25 Tháng 3 2014
  10. thaitrancs
    thaitrancs
    Nếu đạt thì chắc chắn được phỏng vấn rồi, ý mình là bạn có số thì gọi trực tiếp hỏi xem.
    25 Tháng 3 2014
  11. Như Yến
    Như Yến
    Thoi ban a. Minh tim co hoi khac. Minh thay tren website cua ngan hang co lich thi, ket qua cua may dot khac rat minh bach, ro rang, nhanh chong nen rat hi vong dc vao ngan hang lam viec. H thay cho doi lau wa, chang ro rang nhu minh nghi nen nan.
    25 Tháng 3 2014
  12. View more comments