Review Thi tuyển và phỏng vấn vào Ngân hàng TMCP Sài gòn - SCB

hic, mình chỉ mới biết vụ phải gửi mail xác nhận thi tuyển vào hôm nay mà cn thi rồi, có sao ko ta? có bạn nào thi đợt trc ko gửi mail xác nhận mà vẫn đi thi ko?
ah. bạn nào thi vị trí gdv thì nên học sách kế toán ngân hàng của HVNH ý, t có thực tập gdv mấy hôm, nghe các chị bảo đề thi giống kiến thức trong đấy nhất. phải cái lùn nên t ko thi đc vị trí này

hic, mình chỉ mới biết vụ phải gửi mail xác nhận thi tuyển vào hôm nay mà cn thi rồi, có sao ko ta? có bạn nào thi đợt trc ko gửi mail xác nhận mà vẫn đi thi ko?
ah. bạn nào thi vị trí gdv thì nên học sách kế toán ngân hàng của HVNH ý, t có thực tập gdv mấy hôm, nghe các chị bảo đề thi giống kiến thức trong đấy nhất. phải cái lùn nên t ko thi đc vị trí này[
CHO MÌNH HỎI LƯƠNG GDV BÊN SCB TẦM BAO NHIÊU BẠN ƠI??

Có bạn nào thi test GDV ngày 11/02/2017 SCB ở Trần Hưng Đạo có kết quả chưa nhỉ??? Thi được 1 tuần rồi mà chưa thấy gì hic T.T

Chỉnh sửa lần cuối:
lương gdv tại scb là tầm bao nhiêu vậy mấy bạn, chính sách bên đây có tốt ko ạ, cảm ơn nhé

lương gdv tại scb là tầm bao nhiêu vậy mấy bạn, chính sách bên đây có tốt ko ạ, cảm ơn nhé
Lương mới vào thì căn bản 6.600k + 880k cơm + phụ cấp dựa trên số dư quản lý, khoản đó thì tạm thời chưa biết cơ chế như nào
Chứng từ thì thuộc loại rườm rà rắc rối nhất hệ thống NH, nếu làm ở PGD thì còn về 5 6 h được, ở chi nhánh thì cứ xác định sau 7h
Nói chung là làm tạm được

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,574
Số bình luận
528,077
Tổng số thành viên
351,221
Thành viên mới nhất
menusrs8
Back