Thi tuyển và phỏng vấn vào ngân hàng ANZ

Chào các anh, chị và các bạn ở cộng đồng UB. Mình đã tốt nghiệp ngành tài chính- ngân hàng. Sắp tới ANZ gọi mình đi phỏng vấn vị trí CV Tư vấn tài chính cá nhân. Vì thế mình lập topic này mong các bạn và các anh chị đã từng đi pv ở ANZ hoặc có hiểu biết về vị trí đó chia sẻ và giúp đỡ. Cảm ơn anh chị và các bạn nhìu!

b ơi b có số c Lan bên 105 Láng Hạ ko cho lại mình với..hx..hno c í cho số mà mình qên ko lưu viết vào tờ giấy nào mất luôn rồi >.< Thank b nhìu nhé..hoặc b ntin cho mình vào số:0915118090 nha

hình như thứ 5 6 tuần này có training thì phải , mình đang chán muốn nghỉ rồi đây :) ôi công việc của 1 CTV , lương chả đủ sống xăng xe đt.

hình như thứ 5 6 tuần này có training thì phải , mình đang chán muốn nghỉ rồi đây :) ôi công việc của 1 CTV , lương chả đủ sống xăng xe đt.

Lương cứng bị giữ lại 10% với lí do "thuế thu nhập ko ổn định". Còn nhiều chính sách tính lương rất chi là... ba chấm nữa. Nhưng mình đang cố tìm việc khác rồi mới nghỉ @@

các bạn cho mình hỏi, giờ bên ANZ còn tuyển DSA không, mình muốn đăng ký thì làm thế nào. mình cảm ơn

Mình đang được gọi thứ 2 này đi training mà đang phân vân quá không biết có nên đi không. Các bạn cho mình hỏi là nếu tháng đầu không được doanh số 3 thẻ thì có bị out không, và mức lương cứng hiện giờ là bao nhiêu vậy nhỉ, m làm cho vị trí DSA nhé

mình cũng vừa nhận được tin mai đi phỏng vấn ở tòa nhà ford Thăng Long bên Láng Hạ. Nghe thì bảo là vị trí chuyên viên khách hàng làm hồ sơ cho vay...
mai có bạn nào cũng đi pv ko nhỉ :D

Ai hỏi cứ bảo là chuyên viên QHKH ANZ. Oai như cóc còn giề bạn? Ai biết đấy là đâu? Cố lên. :D
P/s: Mình thấy có cái mail tuyển dụng vị trí CV tư vấn tài chính cá nhân mà ko thấy ghi ngày hết hạn. Nên cứ nộp bừa vào. Ko biết có được gọi ko? Mà được gọi thì cũng đi cái cho biết. :D. Mà cái câu phỏng vấn làm sao để "dụ" được 100 nhân viên Tienphongbank sang sử dụng visa ANZ thì trả lời kiểu gì nhỉ?

- - - Updated - - -

Bạn nào rành giải thích hộ mình mấy từ viết tắt với (viết tắt của từ gì mà nghĩa là gì nữa). Mình cám ơn!
SA, DSA, TSO....

được 100 nhân viên Tienphongbank sang sử dụng visa ANZ thì trả lời kiểu gì
cái này thì dụ bằng niềm tin à, có khi lại bị dụ lại sang dùng thẻ tín dụng của Tienphongbank thì có :)))))))))))))))))))))))))

Bạn traingheo111 cho hỏi là nếu tháng đầu không đủ doanh số thì có bị out không nhỉ :( Mình cũng muốn làm mà chả quen ai lương 8tr cả, nếu có họ cũng ko muốn mở thẻ :))

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,092
Tổng số thành viên
351,676
Thành viên mới nhất
duncanlaurencem
Back
Bên trên