Thi tuyển và phỏng vấn vào ngân hàng ANZ

Chào các anh, chị và các bạn ở cộng đồng UB. Mình đã tốt nghiệp ngành tài chính- ngân hàng. Sắp tới ANZ gọi mình đi phỏng vấn vị trí CV Tư vấn tài chính cá nhân. Vì thế mình lập topic này mong các bạn và các anh chị đã từng đi pv ở ANZ hoặc có hiểu biết về vị trí đó chia sẻ và giúp đỡ. Cảm ơn anh chị và các bạn nhìu!

Hi mọi người!
Mình đã apply vào ANZ thông qua đối tác của ANZ là First Alliances vị trí Nhân viên thẩm định qua điện thoại. Ngày 7/12 mình bắt đầu chính thức đi làm tại Q7, anh/chị/bạn nào có đang làm vị trí này có tham gia diễn đàn có thể cho em xin tí review về công việc thực tế được không? Vì em được biết là ANZ sử dụng toàn tiếng Anh mà em thì tiếng Anh rất í ẹ ạ.
Em cám ơn

Có bạn nào đi pv nhân viên tư vấn tín dụng cho mình xin ít kinh nghiệm nha
Mình sắp pv mà chauw biết ji cả?
Bạn nào có kinh nghiệm deal lương ko chỉ mình với nha
Thanks all!!!

Có bạn nào đi pv nhân viên tư vấn tín dụng cho mình xin ít kinh nghiệm nha
Mình sắp pv mà chauw biết ji cả?
Bạn nào có kinh nghiệm deal lương ko chỉ mình với nha
Thanks all!!!
Bạn ơi phỏng vấn tn? sau bạn có làm ko? chia sẻ mình với. mai mình đi phỏng vấn vị trí giống bạn

Hi mọi người!
Mình đã apply vào ANZ thông qua đối tác của ANZ là First Alliances vị trí Nhân viên thẩm định qua điện thoại. Ngày 7/12 mình bắt đầu chính thức đi làm tại Q7, anh/chị/bạn nào có đang làm vị trí này có tham gia diễn đàn có thể cho em xin tí review về công việc thực tế được không? Vì em được biết là ANZ sử dụng toàn tiếng Anh mà em thì tiếng Anh rất í ẹ ạ.
Em cám ơn
Bạn cho mình hỏi kinh nghiệm vị trí bạn đang làm được ko

em mới pv tai ANZ ngày 27/07 tại hà nội, cho em hỏi anz có kết quả sau bn ngày từ ngày pv ạ

Co ai pv vi tri tham dinh qua dien thoai azn quan 7 qua đối tác first alliance ko? Mình pv ngay 21/7 mà giờ chưa thấy kq,ai làm vị trí này chia sẻ kinh nghiệm nha mọi người

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,088
Tổng số thành viên
351,509
Thành viên mới nhất
pk88us
Back
Bên trên