Thi tuyển và phỏng vấn vào ngân hàng ANZ

Chào các anh, chị và các bạn ở cộng đồng UB. Mình đã tốt nghiệp ngành tài chính- ngân hàng. Sắp tới ANZ gọi mình đi phỏng vấn vị trí CV Tư vấn tài chính cá nhân. Vì thế mình lập topic này mong các bạn và các anh chị đã từng đi pv ở ANZ hoặc có hiểu biết về vị trí đó chia sẻ và giúp đỡ. Cảm ơn anh chị và các bạn nhìu!

Mình vừa được gọi báo mai đi phỏng vấn tín dụng vay tiêu dùng ở ANZ. Có vẻ như tuyển lấy số lượng vì ra đi cũng rất nhiều. Mình đang phân vân có nên đi hay ko? có bạn nào được hẹn pv nữa ko

Mình vừa được gọi báo mai đi phỏng vấn tín dụng vay tiêu dùng ở ANZ. Có vẻ như tuyển lấy số lượng vì ra đi cũng rất nhiều. Mình đang phân vân có nên đi hay ko? có bạn nào được hẹn pv nữa ko

mình cũng được gọi 10h ngày mai, nhưng đọc bài của mọi người viết xong thấy phân vân quá đi :(

Mình đi phỏng vấn cái này 1 lần hồi tháng 6 năm ngoái, thấy tuyển số lượng hay sao đó, mà chỉ kiểu cộng tác thôi nên mình ko join.

mình cũng mới dc ANZ gọi đi training, mà do 1 phần bận làm báo cáo nên ko đi dc, phần thì bạn mình nói làm bên ANZ lương thấp mà ép chỉ tiêu kinh lắm. Nên giờ mình cũng còn khá phân vân ko bik có nên đi làm hay ko :confused:

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,088
Tổng số thành viên
351,509
Thành viên mới nhất
pk88us
Back
Bên trên