Thi tuyển và phỏng vấn vào ngân hàng ANZ

Chào các anh, chị và các bạn ở cộng đồng UB. Mình đã tốt nghiệp ngành tài chính- ngân hàng. Sắp tới ANZ gọi mình đi phỏng vấn vị trí CV Tư vấn tài chính cá nhân. Vì thế mình lập topic này mong các bạn và các anh chị đã từng đi pv ở ANZ hoặc có hiểu biết về vị trí đó chia sẻ và giúp đỡ. Cảm ơn anh chị và các bạn nhìu!

bạn ơi bạn pvan hôm nào thế, mai mình cũng phỏng vấn vị trí này nè......... các cao thủ vào chia sẻ kinh nghiệm cho bọn e với ^^

cái này hôm nọ gửi CV qua hội chợ việc làm bên Ngoại thương

Hình như mọi người đều đc gọi vì ứng tuyển tại STVL đúng ko?
Hôm qua m cũng có 1 cuộc gọi nhỡ, gọi lại thì là AnZ nhưng ko kết nối đc vì ko có số máy lẻ :|
Chắc k gọi đc họ cho out luôn nhỉ, bao nhiêu bạn ƯT, lại có mỗi cái thông tin ứng viên bé tý nên m đoán gần như đc ọi đi hết ý ;)

Hình như mọi người đều đc gọi vì ứng tuyển tại STVL đúng ko?
Hôm qua m cũng có 1 cuộc gọi nhỡ, gọi lại thì là AnZ nhưng ko kết nối đc vì ko có số máy lẻ :|
Chắc k gọi đc họ cho out luôn nhỉ, bao nhiêu bạn ƯT, lại có mỗi cái thông tin ứng viên bé tý nên m đoán gần như đc ọi đi hết ý ;)
Hay b gọi ko đúng giờ hành chính? B thử gọi lại xem thế nào:s

Hay b gọi ko đúng giờ hành chính? B thử gọi lại xem thế nào:s
Cuộc gọi nhỡ của m lúc 4h chiều hôm qua :)
M gọi lại 10p sau đó ;)
Thấy nhận đc trả lời tự động, nói TA 1 đoạn loằng ngoằng, r mới sang TV ;)), mãi cuối mới thấy đá đến chữ AnZ m mới biết là AnZ, nhưng ko HD kết nối tiếp, m đành chịu thôi >"<
M nghi cái ai cũng đc gọi 1 lần lắm :))

Cuộc gọi nhỡ của m lúc 4h chiều hôm qua :)
M gọi lại 10p sau đó ;)
Thấy nhận đc trả lời tự động, nói TA 1 đoạn loằng ngoằng, r mới sang TV ;)), mãi cuối mới thấy đá đến chữ AnZ m mới biết là AnZ, nhưng ko HD kết nối tiếp, m đành chịu thôi >"<
M nghi cái ai cũng đc gọi 1 lần lắm :))
Maybe ;)) , mà nghe bảo có gọi đi nghe thuyết trình về vị trí mà không thấy ấy, chỉ thấy bảo đi pvan, :|

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,088
Tổng số thành viên
351,506
Thành viên mới nhất
youhuihuodong22
Back
Bên trên