Review Thi tuyển và Phỏng vấn vào Ngân hàng An Bình (ABBANK)

Chỉnh sửa lần cuối bởi người điều hành:
uh, số 9 THĐ b ạ, tớ nghe nhầm,hihi, tớ dân kinh tế đây, chả bít j về KTNH, mấy ngày còn lại pải tự mò mẫm vậy, hẹn bạn hôm đó nha, hehe

hình như mình ko có duyên với An Bình. lần trc An bình HN gần ngày hết hạn mình mới nộp. thì tới hôm đó các bạn đã dc gọi rùi. lần này hem bít tận 22 mình mới nộp cũng k dc gọi hic

ko bít bao giờ mới có kết quả nhỉ? bên ABB mình thấy ưu tiên nam ghê. thi toàn thấy nam, pv cũng toàn nam là nam... chẳng bít mình có hy vọng gì ko nữa. pv thì thấy cũng bt. ko có dấu hiệu gì cho thấy là đặc biệt. chắc là gần h nghỉ nên các anh chị ý vừa mệt và đói rùi cũng nên...
Mình thấy được cái bank nè tốt thiệt, còn chuẩn bị bàn uống nước cho ng đến pv nữa chứ. mấy anh chị pgd thì vừa trẻ vừa vui tính. mỗi tội lương thấp thì phải :p

uh đúng rồi bạn ạ, mình vào pv sau bạn nè, xuống nhà còn gặp đừng nói chuyện dưới mưa nữa chứ, ảo vãi :)). Anh ngồi ngoài cùng bên trái (hình như là GĐCN thì phải) có nói là làm ở đây lương chỉ tầm 5tr/tháng thôi, em có chắc là muốn làm chứ :(. Chả lẽ lại bảo là với em đi làm lương ko quan trọng, thế thì ảo quá :))

ôi trời, thi IQ hay nghiệp vụ thì may quá :)) tớ cũng sợ tuyết trình, chả biết nói gì luôn :(
Mà anh ý nhắc bạn mang máy tính hok? chị tớ nhắc mang mỗi CMT~ Nếu thi nghiệp vụ mà hok đc mang máy tính thì móm à?
Mà bạn cũng 9r chứ ^^!

đi thi đc mang máy tính bạn ạ, thi nghiệp vụ là làm bài tập mà, ko mang máy tính thì làm bằng niềm tin đấy :D. IQ và TA thì ko có gì đâu, toàn chọn số với hình đúng theo quy luật ý mà, dễ thôi, có 20 câu làm trong 30p. Mình nhớ có câu: tìm số ko thuộc dãy: 2 3 6 7 8 14 15 30. Câu này nghĩ 2p thì cũng tìm ra đc quy luật :). Nói chung là phần nghiệp vụ hơi khoai đấy :)) .
Đáp án ở trên mình chọn số 8 :).

Chỉnh sửa lần cuối bởi người điều hành:
đi thi đc mang máy tính bạn ạ, thi nghiệp vụ là làm bài tập mà, ko mang máy tính thì làm bằng niềm tin đấy :D. IQ và TA thì ko có gì đâu, toàn chọn số với hình đúng theo quy luật ý mà, dễ thôi, có 20 câu làm trong 30p. Mình nhớ có câu: tìm số ko thuộc dãy: 2 3 6 7 8 14 15 30. Câu này nghĩ 2p thì cũng tìm ra đc quy luật :). Nói chung là phần nghiệp vụ hơi khoai đấy :)) .
Đáp án ở trên mình chọn số 8 :).

Hi, thanks bạn nhiều ^^!
Nhưng vòng đầu các bạn có thảo luận nhóm hok vậy ^^! Thảo luận có khó hok, tớ lo quá

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,092
Tổng số thành viên
351,676
Thành viên mới nhất
duncanlaurencem
Back
Bên trên