Review Thi tuyển và Phỏng vấn vào Ngân hàng An Bình (ABBANK)

Chỉnh sửa lần cuối bởi người điều hành:
Các bạn ơi, cho mình hỏi có ai có kết quả thi viết Quản lí tín dụng khu vực Hồ Chí Minh của ABBANK chưa vậy,tuần trước mình thấy trên trang web của Abbinh có thông báo kết quả, nhưng chỉ mới có QHKH thôi còn QLTD nói sẽ cập nhật sau, nhưng mình đợi hơn 1 tuần vẫn chưa thấy gì!!!! Không biết có bạn nào thi QLTD nhận được thông báo kết quả chưa ???

nếu ai có thông tin trúng tuyển QHKH pv 25/07 hôm thứ 4 thì thông báo cho mọi người bít mới nhé... đỡ phải chờ đợi. hix.

ui. sao sớm thế nhỉ... cứ nghĩ là phải 1 tuần chứ. có mình bạn tranvinh90 thui àh? còn có bạn nào đc gọi nữa ko để tớ còn nuôi típ hy vọng...??

uh đúng rồi bạn ạ, mình vào pv sau bạn nè, xuống nhà còn gặp đừng nói chuyện dưới mưa nữa chứ, ảo vãi :)). Anh ngồi ngoài cùng bên trái (hình như là GĐCN thì phải) có nói là làm ở đây lương chỉ tầm 5tr/tháng thôi, em có chắc là muốn làm chứ :(. Chả lẽ lại bảo là với em đi làm lương ko quan trọng, thế thì ảo quá :))

hi. chào bạn. nếu có tin gì thì báo mình với nhé... hi.

hi hi, cho mình hỏi có bạn nào thi viết QLTD ở ABBANK HCM hôm 16/7 có kết quả chưa vậy ???

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,088
Tổng số thành viên
351,532
Thành viên mới nhất
youhuihuodog994
Back
Bên trên