Review Thi tuyển và Phỏng vấn vào Ngân hàng An Bình (ABBANK)

Chỉnh sửa lần cuối bởi người điều hành:
Hiện tại, các ngân hàng có 2 hình thức sơ tuyển:
1. Sơ tuyển CV, hình thức (bắt mamg CV đến nộp tại trụ sở, ko cho nộp online)
2. Thi sơ tuyển: Về cơ bản, thi sơ tuyển khá đơn giản, chủ yếu là test kiến thức IQ, kiến thức xã hội, có chăng thêm Tin và Tiếng Anh. Ở ABB thì thường là test IQ (tùy giai đoạn)

Thi nghiệp vụ tại NH An Bình

Cho e hỏi hình thức thi nghiệp vụ của ngân hàng An Bình bây giờ mới là trắc nghiệm hay tự luận ạ?~o)

Cảnh cáo lần 1: Yêu cầu các bài viết cùng chủ đề thảo luận trong 1 topic. (Edit by hungviet)

Khi cho vay tài trợ XNK trước khi giao hàng theo L/C xuất khẩu có tiếp tục vay tài trợ sau khi giao hàng L/C này được không?Vì sao?

Hôm nay em vừa được ngân hàng An Binh báo trúng tuyển gdv, ai biết chế độ bên An Bình thế nào không ? Mình cảm ơn

sao bạn này kì ghê, sao bạn k chủ động xem các thông tin tuyển dụng đó lại yêu cầu người khác phải gửi cho mình. mình thấy như thế là k hay lắm thì phải.:)
Bạn hiểu nhần rùi, t cũng xem thông tin , nhưng nếu đựợc sự giúp đỡ t sẽ nhiều thông tin hơn,chắc chắn hơn ,nhanh hơn , (nói như bạn thì không ai giúp a`) UB là để mn trao đổi ,tìm hiểu ,giúp đỡ ,những thông tin cần thiết về NH mà ,"CLGT "

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,574
Số bình luận
528,077
Tổng số thành viên
351,223
Thành viên mới nhất
Suga Sean Merch
Back
Bên trên