Review Thi tuyển và Phỏng vấn vào Ngân hàng An Bình (ABBANK)

Chỉnh sửa lần cuối bởi người điều hành:
ko bít bao giờ mới có kết quả nhỉ? bên ABB mình thấy ưu tiên nam ghê. thi toàn thấy nam, pv cũng toàn nam là nam... chẳng bít mình có hy vọng gì ko nữa. pv thì thấy cũng bt. ko có dấu hiệu gì cho thấy là đặc biệt. chắc là gần h nghỉ nên các anh chị ý vừa mệt và đói rùi cũng nên...
Mình thấy được cái bank nè tốt thiệt, còn chuẩn bị bàn uống nước cho ng đến pv nữa chứ. mấy anh chị pgd thì vừa trẻ vừa vui tính. mỗi tội lương thấp thì phải :p

ko bít bao giờ mới có kết quả nhỉ? bên ABB mình thấy ưu tiên nam ghê. thi toàn thấy nam, pv cũng toàn nam là nam... chẳng bít mình có hy vọng gì ko nữa. pv thì thấy cũng bt. ko có dấu hiệu gì cho thấy là đặc biệt. chắc là gần h nghỉ nên các anh chị ý vừa mệt và đói rùi cũng nên...
Mình thấy được cái bank nè tốt thiệt, còn chuẩn bị bàn uống nước cho ng đến pv nữa chứ. mấy anh chị pgd thì vừa trẻ vừa vui tính. mỗi tội lương thấp thì phải :p
Lương chính thức cho nhân viên mới vào là 4tr5 thì phải bạn ạ. Thằng bạn mình làm bên ABB bảo vậy.

Sweet_88 cũng pv hôm qua ở tầng 4, 101 Láng Hạ vị trí QHKH à?

Có ai ở HP đc gọi đi thi chưa ạ ^^!
Chị ý hẹn 9h30 tới thi tuyển, có ai thi cùng h vs mình hok ^^!

tớ hỏi là đi sơ tuyển ạ thì chị ý bảo thi tuyển, chả biết thi tuyển là thi gì nữa. Sợ nhất cái thảo luận nhóm, hok biết ở HP có thi nt hok

tớ hỏi là đi sơ tuyển ạ thì chị ý bảo thi tuyển, chả biết thi tuyển là thi gì nữa. Sợ nhất cái thảo luận nhóm, hok biết ở HP có thi nt hok
gọi cho tớ là 1 anh, tớ hỏi là thi thuyết trình hay j ạ thì a ấy bảo là thi iq, nghiệp vụ e à, vụ này tớ thấy hơi lạ, vì ab gần đây toàn thi v1 thuyết trình thôi:((

ôi trời, thi IQ hay nghiệp vụ thì may quá :)) tớ cũng sợ tuyết trình, chả biết nói gì luôn :(
Mà anh ý nhắc bạn mang máy tính hok? chị tớ nhắc mang mỗi CMT~ Nếu thi nghiệp vụ mà hok đc mang máy tính thì móm à?
Mà bạn cũng 9r chứ ^^!

a ấy chỉ nhắc mang cmt thui b a,mình cũng 9r, 49 Trần Hưng Đạo, mềnh sợ ngvu lắm, ko học tài chính ngân hàng, cũng chưa ôn j cả :((, IQ nghe nói khoai hơn mấy NH khác

số 9 THĐ chứ nhỉ?
Mà 31/7 đúng hok bạn ^^! Tớ bị gọi độ ngột quá,ù hết cả tai nên thông tin cứ loạn hết cả lên ^^!
Tớ cũng học Kế toán nên nghiệp vụ ngân hàng cũng chả biết gì :((

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,089
Tổng số thành viên
351,579
Thành viên mới nhất
charlieparkerme
Back