Review Thi tuyển và Phỏng vấn vào Ngân hàng An Bình (ABBANK)

Chỉnh sửa lần cuối bởi người điều hành:
Bạn nào thi QHKH hôm 10/7 vừa rồi ở Đội Cấn nhận dc mail đi pv chưa? Ko biết là pv ở ABB như thế nào nhỉ?

Đã có kết quả thi viết hôm 10/07 và thư mời phỏng vấn QHKH - Cn Hà Nội. Mọi người check mail nhé.
Mình thi và pv ở Láng Hạ.

nếu mình nhớ ko nhầm thì phần bài tập mình làm sai (sai mỗi + - thui nhưng mà thành ra hết), thế mà vẫn đc gọi đi pv, ảo vãi :))

đợt mình thi ABB Vĩnh phúc cũng lấy khoảng 50% vào phỏng vấn
phỏng vấn gần 40 mem lấy 6 mem....
nói chung cơ hội vào ABB khá lớn, đặc biệt là đối vs những mem nam đăng ký QHKH :D

mình cũng vừa pv ở ABB hôm vừa rồi, hẹn 11h30 mà đền gần 12h mới vào, các anh chị ở trong phòng hình như mệt rồi hay sao ý mà chẳng thấy hỏi gì mấy, sau màn giới thiệu lăng xê bản thân thì chỉ hỏi sơ sơ vài thứ linh tinh về cv trước đây, về cv em đăng ký thi tuyển... rồi cho về. Thời gian chờ đợi 30p, pv 5p rồi té, bó chiếu thiệt. Chả biết bao h có kết quả, 50/50 quá. không biết những b vào trc mình thì có giống thế không nữa :))

đợt mình thi ABB Vĩnh phúc cũng lấy khoảng 50% vào phỏng vấn
phỏng vấn gần 40 mem lấy 6 mem....
nói chung cơ hội vào ABB khá lớn, đặc biệt là đối vs những mem nam đăng ký QHKH :D
ABB báo tất cả kết quả qua mail hết hả bạn? Hay là chỉ những ai đỗ mới dc gọi điện trực tiếp thôi? Trượt có dc thông báo ko?

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,089
Tổng số thành viên
351,579
Thành viên mới nhất
charlieparkerme
Back
Bên trên