Review Thi tuyển & Phỏng vấn vào Ngân hàng Đông Nam Á - SeABank

các bạn cho mình hỏi chút, Seabank yêu cầu nộp hồ sơ (sơ yếu lí lịch, bảng điểm...) tất cả qua mail hết, vậy là mình phải scan rồi gửi à

các bạn cho mình hỏi chút, Seabank yêu cầu nộp hồ sơ (sơ yếu lí lịch, bảng điểm...) tất cả qua mail hết, vậy là mình phải scan rồi gửi à
Mình đề nghị bạn nên đến nộp trực tiếp đi sẽ tốt hơn. Nếu gửi qua mail vì SeABank gửi qua mail chị Liên (TPHCM) rất nhiều, sẽ bị sót. Khi gửi qua mail chỉ cần đơn ứng tuyển của SeABank là đủ

chiều hôm qua seabank Thanh Hóa cũng gọi mình đi phỏng vấn giao dịch viên chiều ngày 20/7. Mình nghe bảo là phỏng vấn 2 vòng hay sao ấy, vòng 1 phỏng vấn ở chi nhánh, vòng 2 phỏng vấn ngoài hội sở. Bạn nào có kinh nghiệm phỏng vấn ở sea thì chia sẻ giúp mình với! Thank!!!!!!!!!!!!!!
chào bạn, thi gdv vào seabank hỏi về những nội dung gì vậy bạn, bạn share cho mình với, thanks bạn !

có ai phỏng vấn KHCN chi nhánh Bình Dương đợt vừa rồi không? chờ gần 2 tuần mà chưa thấy gì, gọi thì nói chưa có kết quả, đuối !!!

To vua dc goi di thi, ko co mail xac nhan dau ban, neu okie ho se goi cho ban qua dien thoai. Ban yen tam cho nhe! GLuck !

Có ai có tài liệu liên quan Tín dụng của seabank send mình với ( các đề gì đó ),thanks
mail: tiendungdnh@ gmail.com

có bạn nào ở TP HCM nhận được thông báo phỏng vấn vị trí Chuyên viên QHKHCN vào ngày 10/9 không vậy? Mình mới được thông báo lúc chiều. Ai đã từng phỏng vấn vị trí này rồi có thể chia sẻ chút ít kinh nghiệm cho mọi người với? :)

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,574
Số bình luận
528,077
Tổng số thành viên
351,232
Thành viên mới nhất
xo88s
Back
Bên trên