Techcombank tuyển dụng một số vị trí tại Hà Nội [20.05.2012]

Sáng nay mới có một đợt. Các bạn nộp hồ sơ tối qua hoặc sáng nay cố gắng đợi mấy ngày nữa, chắc sẽ có đợt mới :)

Sáng nay đi thật thú vị nha!!!!!!! M kết cách phỏng vấn ghê. Mỗi người một vẻ.

hôm nay đi pv ở teach về này, đến nơi có người hẹn từ 9h mà vẫn k có ai đến pv, cả lũ ngồi đợi mãi đến 10 rưỡi thì có chị vào bảo là có cuộc họp đột xuất nên trễ hẹn, nản wa đi mất... gửi xe thì tận 20k đắt lòi mắt, cứ như tn thì cứ gọi sv nhìu vào tha hồ ma thu tiền gửi xe. nghe về chi phí cơ hội cho mình lấy kinh nghiệp cũng cao phết :D

hic, bọn mình còn 3 ng pv 1, hỏi 2 câu chắc đc pv chưa đc 5ph, ko biết ng ta lựa chọn theo tiêu chí gì

hic, bọn mình còn 3 ng pv 1, hỏi 2 câu chắc đc pv chưa đc 5ph, ko biết ng ta lựa chọn theo tiêu chí gì
Oh, mọi người đều pv 1-1 mà, hay lúc sau muộn quá bị thế hả b? M ngồi ở hàng thứ 2 :)

---------- Post added 26-04-2012 at 10:32 PM ----------

hôm nay đi pv ở teach về này, đến nơi có người hẹn từ 9h mà vẫn k có ai đến pv, cả lũ ngồi đợi mãi đến 10 rưỡi thì có chị vào bảo là có cuộc họp đột xuất nên trễ hẹn, nản wa đi mất... gửi xe thì tận 20k đắt lòi mắt, cứ như tn thì cứ gọi sv nhìu vào tha hồ ma thu tiền gửi xe. nghe về chi phí cơ hội cho mình lấy kinh nghiệp cũng cao phết :D
Cơ mà hình như k phải ai cũng mất tiền đâu :p T ngồi với 5 b mà có mỗi 1 b mất tiền vì b đấy bị hỏi là "e đi đâu?", thật thà trả lời là đi pv nên mất 20k :) Còn lại chả ai hỏi han gì, cứ gửi và vào thì k mất ;))

Chỉnh sửa lần cuối bởi người điều hành:
hix, ko biết tuyển dụng theo tiêu chí gì nữa:-S đông đã man:-S mới đợt 1 mà đã mấy chục người rồi

Mình đc anh Công hôm thuyết trình ở hvnh phỏng vấn, anh ấy pv hay lắm, ko như các chị kia lúc nào cũng chỉ hỏi mấy câu: giới thiệu về bản thân, tại sao em nghĩ em phù hợp với vị trí giao dịch viên, giao dịch viên làm những gì, những câu này nhàm lắm rồi ý, thực sự ko đánh giá đúng năng lực của tứng người, vì những câu này ai cũng chuẩn bị đc từ trước rồi

Mình đc anh Công hôm thuyết trình ở hvnh phỏng vấn, anh ấy pv hay lắm, ko như các chị kia lúc nào cũng chỉ hỏi mấy câu: giới thiệu về bản thân, tại sao em nghĩ em phù hợp với vị trí giao dịch viên, giao dịch viên làm những gì, những câu này nhàm lắm rồi ý, thực sự ko đánh giá đúng năng lực của tứng người, vì những câu này ai cũng chuẩn bị đc từ trước rồi

Công việc mai sau cũng làm dần dần quen, rồi cũng nhàm nhàm, thì có nên bảo là k đánh giá đúng năng lực ko bạn?

trời ơi, các bạn gửi hồ sơ ntn? mình cũng gửi trực tuyến trên mạng mà sao ko đc gọi nhỉ ><

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,096
Tổng số thành viên
351,835
Thành viên mới nhất
alipapala116
Back
Bên trên