Techcombank tuyển dụng một số vị trí tại Hà Nội [20.05.2012]

t cũng vừa nhận được tin nhắn hẹn pv, nhưng mà hẹn 2/5 cơ. mà t mới nộp hồ sơ chiều hôm qua thôi, hôm nay gọi luôn rùi. t chưa đi pv vào ngân hàng lần nào, đây là lần đầu, bạn nào có kinh nghiệm share t chút

---------- Post added 27-04-2012 at 04:32 PM ----------

t cũng vừa nhận được tin nhắn hẹn pv, nhưng mà hẹn 2/5 cơ. mà t mới nộp hồ sơ chiều hôm qua thôi, hôm nay gọi luôn rùi. t chưa đi pv vào ngân hàng lần nào, đây là lần đầu, bạn nào có kinh nghiệm share t chút
ps: cho t hỏi thêm mình có phải mang theo hồ sơ gì ko, cần công chứng những gì nhỉ. t mới nộp hs trực tuyến thôi

Mình pv hôm 26/04
Nói chung là các chị rất thoải mái :D
Bạn giới thiệu bản thân, nếu có kinh nghiệm gì thì nâu ra, từ đố các chị sẽ hỏi thêm :)
ngoài ra còn 1 số câu hỏi tình huống xem cách xử lý tình huống của bạn ntn, khả năng phản xạ của bạn.
Thêm nữa là 1 số câu hỏi về chỉ tiêu KPI của GDV trong 1 tháng, nếu là bạn thì bạn sẽ làm thế nào để đạt đc??
Đấy là 1 số thông tin mình chia sẻ với các bạn :d
Theo mình thấy, các bạn đừng sợ mình nói đúng hay sai về nghiệp vụ hay quy trình xử lý theo quy định, điều quan trọng là cách bạn trả lời ntn, khả năng xử lý tình huống có linh hoạt hay ko, hãy tự tin và bình tình nhé!
Chúc các bạn may mắn :d

---------- Post added 27-04-2012 at 08:23 PM ----------

à, còn về hồ sơ thì bạn mang theo CMT và bản CV thôi nhé!
Vì như hôm mình PV do có việc đột xuất nên các chị ko kịp in bản CV của từng Ứng viên, vì thế nếu bạn mang theo CV sẽ thuận tiện hơn cho các chị ý cũng như có thể ghi điểm về sự chuẩn bị kỹ.
Nếu các chị đã có bản CV của mình rồi thì bạn không cần phải đưa các chị nữa.
Chúc bạn may mắn :d

:( mình cũng nhận được tin p/v 3h30 hôm 3/5 mà đúng giờ ấy mình phải đi thi vấn đáp môn kỹ năng. làm sao bây giờ :((

mình đọc tn xong mừng quá ấn nhầm xoá luôn, ko hiểu kiểu gì :((( chả nhớ địa chỉ với giờ giấc ra sao nữa. Các bạn cho mình xin địa chỉ với :( chỉ nhớ là ở tầng 13 hay sao í, toà nhà ở Bà Triệu :( thax :(

hôm nay đi pv ở teach về này, đến nơi có người hẹn từ 9h mà vẫn k có ai đến pv, cả lũ ngồi đợi mãi đến 10 rưỡi thì có chị vào bảo là có cuộc họp đột xuất nên trễ hẹn, nản wa đi mất... gửi xe thì tận 20k đắt lòi mắt, cứ như tn thì cứ gọi sv nhìu vào tha hồ ma thu tiền gửi xe. nghe về chi phí cơ hội cho mình lấy kinh nghiệp cũng cao phết :D
tiền gửi xe đắt quá:) Mà sao tớ được gọi pv tận 3/5 cơ nhỉ? Họ hỏi những gì thế bạn?

mình cũng nộp hồ sơ trực tuyến lúc chiều, và nhận được tin nhắn đi PV vào ngày mai ở bà triệu, cách đây 2 tuần mình cũng đi Pv ở techcombank ở Hoàng Đạo Thúy và chị ấy hẹn 2 tuần nữa sẽ gọi đi test nhưng 2 tuần rồi ko thấy đc gọi đi, mà mình ko nhận được mail báo tạch cơ, vẫn cứ hy vọng vậy, mai vẫn đi Pv
Bạn đã đi pv chưa? Thấy ổn ko? Hỏi những cái gì thế? Có khác mấy bạn bên trên ko?

mình cũng nhận được tn đi pv ở Bà Triệu, mà tận 2/5 cơ. các bạn PV về được hỏi những j thì chia sẻ cùng mọi ng với nhé :D

Bạn đã đi pv chưa? Thấy ổn ko? Hỏi những cái gì thế? Có khác mấy bạn bên trên ko?
t đi pv rồi bạn à, tớ bị hỏi nhiều lắm ý, xung quanh vấn đề, kinh nghiệm liên quan đến công việc GDV thôi, vì tớ đc thực tập ở ngân hàng, rồi họ hỏi nếu giao chỉ tiêu 1 tháng 2 tỷ với làm thẻ ATM với thẻ tín dụng thì em có làm đc ko?

Back
Bên trên