Techcombank tuyển dụng một số vị trí tại Hà Nội [20.05.2012]

trời ơi, các bạn gửi hồ sơ ntn? mình cũng gửi trực tuyến trên mạng mà sao ko đc gọi nhỉ ><
Nh b gửi trước 5h ngày 25/4 đều được gọi hôm 26/4, nh b k được gọi chắc là k đủ tiêu chuẩn :(. Còn những b nộp sau giờ đấy thì chắc sẽ được gọi vào 1 ngày nào đó :)

Công việc mai sau cũng làm dần dần quen, rồi cũng nhàm nhàm, thì có nên bảo là k đánh giá đúng năng lực ko bạn?
công việc GDV ko thể gọi là làm dần rồi quen cứ lặp đi lặp lại như thế đc, cậu thử nghĩ xem khách hàng có rất là nhiều loại, khó tính, dể tính, luôn đòi hỏi cái này với cái kia, vì thế nên phải thông minh khéo léo xử lý tình huống tốt làm sao mà vừa lòng khách hàng đc,thực ra tớ thấy lúc các cậu ấy nói về điểm mạnh thì ai cúng nói là: 'có khả năng giao tiếp tốt" trong khi chính các cậu ấy nói pv trực tiếp còn như đọc văn ko thuộc huống hồ gì là giao tiếp tốt.

hix, ko biết tuyển dụng theo tiêu chí gì nữa:-S đông đã man:-S mới đợt 1 mà đã mấy chục người rồi
Hình như là toàn bộ đấy b ạ, k phải 1 lượt đâu. Lần tuyển GDV trước cũng gọi có 1 lần thôi. Lần này k bít thế nào. T nghĩ chắc là nếu lần này sơ tuyển tương đối nhiều người đạt thì sẽ k gọi típ. Còn k chắc sẽ gọi thêm các b nộp sau ngày 25.

buồn thế. tớ mới nộp hôm qua. Mà vào xem còn thấy báo là nhà tuyển dụng chưa xem hồ sơ của mình cơ. Nản quá. hic. Không biết là thế nào nữa.

công việc GDV ko thể gọi là làm dần rồi quen cứ lặp đi lặp lại như thế đc, cậu thử nghĩ xem khách hàng có rất là nhiều loại, khó tính, dể tính, luôn đòi hỏi cái này với cái kia, vì thế nên phải thông minh khéo léo xử lý tình huống tốt làm sao mà vừa lòng khách hàng đc,thực ra tớ thấy lúc các cậu ấy nói về điểm mạnh thì ai cúng nói là: 'có khả năng giao tiếp tốt" trong khi chính các cậu ấy nói pv trực tiếp còn như đọc văn ko thuộc huống hồ gì là giao tiếp tốt.
Cũng k hẳn ấy ah. Các bạn ấy có thể giao tiếp tốt thật, nhưng còn do tâm lý ảnh hưởng nữa. Hầu hết các bạn đi thi tuyển đợt này đều chuẩn bị ra trường mà, đã có nhiều kinh nghiệm đi phỏng vấn đâu. GDV quan tâm nhiều đến khả năng giao tiếp thì mình cũng phải đề cập đến cái đó trong điểm mạnh là tất nhiên rồi. Còn đọc văn mà thuộc thì còn gì là văn nữa :)

buồn thế. tớ mới nộp hôm qua. Mà vào xem còn thấy báo là nhà tuyển dụng chưa xem hồ sơ của mình cơ. Nản quá. hic. Không biết là thế nào nữa.

Bạn ơi, mình cũng nộp từ hum 25 nhưng vừa mới nhận được tin nhắn báo ngày 3/5 đi PV nè!
Tớ vừa xem thì HS của tớ cũng đc báo là "nhà tuyển dụng chưa xem hồ sơ của bạn". Thế nên ấy cứ bình tĩnh nhé, có khi trong ngày hnay là được nhắn PV một lượt đấy!

các bạn đi pv rùi thì có thể chia sẻ vài câu hỏi được không :D

Bạn ơi, mình cũng nộp từ hum 25 nhưng vừa mới nhận được tin nhắn báo ngày 3/5 đi PV nè!
Tớ vừa xem thì HS của tớ cũng đc báo là "nhà tuyển dụng chưa xem hồ sơ của bạn". Thế nên ấy cứ bình tĩnh nhé, có khi trong ngày hnay là được nhắn PV một lượt đấy!
t cũng vừa nhận được tin nhắn hẹn pv, nhưng mà hẹn 2/5 cơ. mà t mới nộp hồ sơ chiều hôm qua thôi, hôm nay gọi luôn rùi. t chưa đi pv vào ngân hàng lần nào, đây là lần đầu, bạn nào có kinh nghiệm share t chút

---------- Post added 27-04-2012 at 04:32 PM ----------

t cũng vừa nhận được tin nhắn hẹn pv, nhưng mà hẹn 2/5 cơ. mà t mới nộp hồ sơ chiều hôm qua thôi, hôm nay gọi luôn rùi. t chưa đi pv vào ngân hàng lần nào, đây là lần đầu, bạn nào có kinh nghiệm share t chút
ps: cho t hỏi thêm mình có phải mang theo hồ sơ gì ko, cần công chứng những gì nhỉ. t mới nộp hs trực tuyến thôi

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,585
Số bình luận
528,084
Tổng số thành viên
351,981
Thành viên mới nhất
timduongdi
Back
Bên trên