Techcombank tuyển dụng một số vị trí tại Hà Nội [20.05.2012]

các bạn ơi, mình cũng nhận được tin nhắn mai đi pv, nhưng mà họ ko nói là phải đem theo cái gì??? ko biết có phải đem bản thông tin ứng viên ko các bạn???

t đc hẹn là 11h, hôm trước cũng đi pv thực tập nhưng ko nhận được hồi âm gì cả :D, ko biết mai có gặp chị pv hôm trước ko nữa

Trong mục quản lý tài khoản ý bạn ak :)
Mình cũng ko tải được ảnh nhưng vẫn gửi hồ sơ :)
4h chiều gửi hồ sơ thì 6h nhận được tin nhắn đi pv :)
đợt trước cũng đi pv nhưng tạch như bạn loanmt90 :(
chả biết mai tn... cứ đi xem thế nào vậy :)
mình pv lúc 11h, có bạn nào đi h đó ko?
Ờ ờ Mình cũng được gọi lúc 11h đây. Mình mới đi phỏng vấn tuần trước thôi, mình nộp hồ sơ trực tuyến từ đợt tháng 3, mãi tuần trước mới đc gọi. Trong khi đợt này vừa nộp đã gọi luôn. Lần trước thì chị ấy chỉ hỏi giới thiệu bản thân, có kinh nghiệm gì phù hợp. Còn với những chị có kinh nghiệm đi làm rồi thì thường xoáy thêm vào đó. Thế thôi :)

mình cũng nộp hồ sơ trực tuyến lúc chiều, và nhận được tin nhắn đi PV vào ngày mai ở bà triệu, cách đây 2 tuần mình cũng đi Pv ở techcombank ở Hoàng Đạo Thúy và chị ấy hẹn 2 tuần nữa sẽ gọi đi test nhưng 2 tuần rồi ko thấy đc gọi đi, mà mình ko nhận được mail báo tạch cơ, vẫn cứ hy vọng vậy, mai vẫn đi Pv

Ờ ờ Mình cũng được gọi lúc 11h đây. Mình mới đi phỏng vấn tuần trước thôi, mình nộp hồ sơ trực tuyến từ đợt tháng 3, mãi tuần trước mới đc gọi. Trong khi đợt này vừa nộp đã gọi luôn. Lần trước thì chị ấy chỉ hỏi giới thiệu bản thân, có kinh nghiệm gì phù hợp. Còn với những chị có kinh nghiệm đi làm rồi thì thường xoáy thêm vào đó. Thế thôi :)

uhm... tớ pv hum 9/4
được 2 tuần rùi ko biết các chị ý có chớ ko :((
mai tớ cũng 11h nè :)

Pv ở Bà Triệu nhìn chung như đợt trước tớ thấy pv qua loa lắm, cứ như kiểu nhìn người theo cảm tính ấy. 2 người vào cùng một lúc chắc khoảng đc 5,10 là ra.hic. Chỉ tiếc 20k tiền gửi xe :(

---------- Post added 25-04-2012 at 10:39 PM ----------

uhm... tớ pv hum 9/4
được 2 tuần rùi ko biết các chị ý có chớ ko :((
mai tớ cũng 11h nè :)
Ấy đi ăn mặc có lịch sự k? Hôm nọ mình kì công chuẩn bị lắm mà chẳng ra sao cả :|. Mai chắc đánh quần jean đi qá :|

hôm trước mình đi pv, cái chị pv siêu trẻ, ăn mặc xì tin vô cùng: mặc quần leasing, áo kẻ, đi giày búp bê, lúc đầu nhìn thấy mình nghĩ sao bạn ứng viên kia đi pv mà ăn mặc thế chứ, chết cười :))

hôm trước mình đi pv, cái chị pv siêu trẻ, ăn mặc xì tin vô cùng: mặc quần leasing, áo kẻ, đi giày búp bê, lúc đầu nhìn thấy mình nghĩ sao bạn ứng viên kia đi pv mà ăn mặc thế chứ, chết cười :))
Thì hôm tớ đi pv, ngó vào cái phòng chờ mà tưởng ngân hàng đang họp, đội ngũ đi pv còn hoành tráng hơn cả cán bộ ngân hàng. Tại thấy ai cũng bảo GDV thì nhìn phải tươm tất tí. Nhưng mất công chuẩn bị mà k ra sao cũng chán :D

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,581
Số bình luận
528,101
Tổng số thành viên
351,919
Thành viên mới nhất
Đỗ Quang Anh
Back
Bên trên