Techcombank tuyển dụng Giao dịch viên và Chuyên viên Dịch vụ Thẻ tín dụng tại Hà Nội

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Các bạn chỉ cần đặt tên file theo yêu cầu của Techcombank đó. Tớ đặt tên-mă công việc-nơi làm việc rùi gửi theo mail và họ gửi thư là đã nhận. Các bạn thử lại xem nhe' ;)
c ơi, t gửi mail 2 lần một là tiêu đề mail trùng với tên file, hai là giống như cậu. một lúc rùi mà ko thấy ngân hàng thông báo gì. ko biết đã gửi dc chưa ? c nhận đc mail thông báo bao lâu sau khi gửi vậy ?

Tớ gửi buổi chiều thì sáng hôm sau mở mail thấy họ gửi mail lại rùi ;) bạn thử lạ xem ^^!

Tớ gửi buổi chiều thì sáng hôm sau mở mail thấy họ gửi mail lại rùi ;) bạn thử lạ xem ^^!
Bạn ơi, t là Đỗ Thị Nhung, ứng tuyển vị trí chuyên viên dịch vụ thẻ tín dụng ở hà nội.
ấy ví dụ chi tiết cho t định dạng file và tiêu để mail nhé!
t gửi 2 lần theo 2 cách từ hôm qua mà chưa có mail xác nhận. thank c nhiều hhhihii

nếu vậy thì cậu ghi là Đỗ Thị Nhung-CV dịch vụ thẻ tín dụng-110616-Hà Nội rùi gửi mail cho họ là được thui muh . Còn file tớ thấy họ hỏi gì thì tớ tra lời vậy. Chúc cậu sớm nhận được thư hồi âm của họ ;)

nếu vậy thì cậu ghi là Đỗ Thị Nhung-CV dịch vụ thẻ tín dụng-110616-Hà Nội rùi gửi mail cho họ là được thui muh . Còn file tớ thấy họ hỏi gì thì tớ tra lời vậy. Chúc cậu sớm nhận được thư hồi âm của họ ;)
thank c nhé !
t vừa định dạng file và tiêu để mail giống hướng dẫn của c rùi, hôm trước t ko gi rõ vị trí chuyên viên dịch vụ thẻ tín dụg. ở trên họ hướng dẫn kiểu j khó hiểu vậy. khi nào t nhận được mail trả lời thì cảm ơn ấy lần nữa nhé !
hihi good luck

t gưi từ sáng mà ko thấy mail gì cả ?
Có bạn nào gửi đc hướng dẫn chi tiết cho tớ cách định đạng file mà tiêu đề mail nhé !
t là Đỗ Thị Nhung, ứng tuyển Chuyên viên dịch vụ thẻ tín dụng. Sắp hết hạn rùi, mọi ng giải đáp giùm nhé
thank moi ng nha

t gưi từ sáng mà ko thấy mail gì cả ?
Có bạn nào gửi đc hướng dẫn chi tiết cho tớ cách định đạng file mà tiêu đề mail nhé !
t là Đỗ Thị Nhung, ứng tuyển Chuyên viên dịch vụ thẻ tín dụng. Sắp hết hạn rùi, mọi ng giải đáp giùm nhé
thank moi ng nha

Minh khuyên bạn nên in bản CV ra và nộp trực tiếp tại phòng nhân sự - tầng 11 Hội Sở Techcombank 72 Bà Triệu bạn nhé :D

t nạp cũng lâu rùi, nhận đc reply tự động rùi nhưng mãi vẫn không thấy tbao j la sao nhẩy? hic. mà hok bít tbao qa mail, dthoai hay phải lên trang web? hic

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,586
Số bình luận
528,092
Tổng số thành viên
352,254
Thành viên mới nhất
scru66vn