Techcombank tuyển dụng Giao dịch viên và Chuyên viên Dịch vụ Thẻ tín dụng tại Hà Nội

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Bạn được gọi đi pv ở đâu thế? Tớ cũng mới được gọi đi PV GDV ở TECH, cũng apply từ tháng 6, mà còn được reply tự động là CV không đúng định dạng, thế mà chẳng hiểu sao lại được gọi.
Ôi bạn Hạnh nhà ta đây mà. T nè. keke...M gửi qua mail àh? t nộp trực tuyến tại web của nó luốn có đc ko ku?

Cách đặt tên file : Thông tin ứng viên” CODE – HỌ TÊN ỨNG VIÊN ( VÍ DỤ:101008 –TELLER-V2- 003 NGUYỄN VĂN A); Subject của email : Trùng với tên file
TELLER-V2- 003 là cái j thế mọi ng ơi.mình k hiểu lắm, mọi ng chỉ dùm đi. Mình muốn nộp vào vị trí GDV.

Code là mã vị trí công việc bạn ứng tuyển, có ở chỗ thông tin tuyển dụng í, rồi tên của bạn.
Bạn đặt tên file thông tin của mình như thế, rồi subject của mail gửi đi cũng đặt giống như thế
ở trên mã GDV là : 11-0609 đó bạn.
bạn đặt là : 11-0609 - tên bạn

Mình vừa gửi bản thông tin ứng viên xong, nhận được thư trả lời lun rùi, ko bít đợt này có được gọi không, hic :(

mọi người ơi ko biết có ai bị như mình không, mình gủi CV là file excel thế mà nó lại kêu ko đúng định dạng excel, thông tin ko hợp lệ. Có ai biết là mình sai ở đâu ko chỉ dùm mình với nha.

Bên techcombank có gửi lại thư trả lời tự động ko bạn? Mình gửi 2 lần rồi mà không nhận được thư gì cả. Ec..thế là đã đc chưa??? :(

Mình củng gửi rồi nhưng cứ báo là Thông tin k hợp lệ và Gửi mail k đúng định dạng????

mọi người ơi ko biết có ai bị như mình không, mình gủi CV là file excel thế mà nó lại kêu ko đúng định dạng excel, thông tin ko hợp lệ. Có ai biết là mình sai ở đâu ko chỉ dùm mình với nha.

Mình củng gửi rồi nhưng cứ báo là Thông tin k hợp lệ và Gửi mail k đúng định dạng????

Mình gửi hai lần rồi, cả hai lần đều nhận được hai mail thông báo, một mail thì nói rằng một số thông tin trong CV không đúng định dạng nên hệ thống không thể cập nhật thông tin vào CSDL; mail kia thì nói rằng định dạng file CV không hợp lệ, trong khi mình gửi file excel. Có bạn nào biết hướng dẫn mình với...

Cho mình hỏi cách dán ảnh vào mẫu ứng tuyển như thế nào.Mình làm mãi không được.hic.

Cho mình hỏi cách dán ảnh vào mẫu ứng tuyển như thế nào.Mình làm mãi không được.hic.
Bạn vào insert -> picture -> from file ( file để ảnh của bạn ) thế là uk thui. :)

---------- Post added 20-07-2011 at 10:10 PM ----------

Các bạn có cc vào mail tuyển dụng của TECH không? mình gửi 2 lần rùi. Lần nào cũng có reply tự động là đã nhận được mail mà.

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,586
Số bình luận
528,092
Tổng số thành viên
352,254
Thành viên mới nhất
scru66vn