Techcombank tuyển dụng Giao dịch viên và Chuyên viên Dịch vụ Thẻ tín dụng tại Hà Nội

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Mình cũng gửi tới 3 lần đều báo là không đúng định dạng, chả hiểu tại sao nữa? Có ai biết không chỉ mình với!

Mình cũng bị thế. Từ đó đến giờ hok dám nộp vào tech nữa :(

Mình cũng gửi tới 3 lần đều báo là không đúng định dạng, chả hiểu tại sao nữa? Có ai biết không chỉ mình với!
Xin chào cả nhà !
Theo tớ thấy thì đợt này có rất nhiều bạn không gửi được mail (nhưng cũng có bạn gửi được --> do đó không phải do lỗi hệ thống) , các bạn cần để ý lại xem cách đặt file của mình có đúng chưa ,như chủ topic đã nói ở trên :
Cách đặt tên file : Thông tin ứng viên” CODE – HỌ TÊN ỨNG VIÊN ( VÍ DỤ:101008 –TELLER-V2- 003 NGUYỄN VĂN A); Subject của email : Trùng với tên file
các bạn cứ làm theo đúng như hướng dẫn và gửi về địa chỉ mail của NTD .nếu vẫn không được vui lòng các bạn nói dõ hơn về lỗi mà các bạn được thông báo , BQT sẽ trực tiếp giải đáp ( nếu có thể ),
Chúc mọi người thành công !

Xin chào cả nhà !
Theo tớ thấy thì đợt này có rất nhiều bạn không gửi được mail (nhưng cũng có bạn gửi được --> do đó không phải do lỗi hệ thống) , các bạn cần để ý lại xem cách đặt file của mình có đúng chưa ,như chủ topic đã nói ở trên :
Cách đặt tên file : Thông tin ứng viên” CODE – HỌ TÊN ỨNG VIÊN ( VÍ DỤ:101008 –TELLER-V2- 003 NGUYỄN VĂN A); Subject của email : Trùng với tên file
các bạn cứ làm theo đúng như hướng dẫn và gửi về địa chỉ mail của NTD .nếu vẫn không được vui lòng các bạn nói dõ hơn về lỗi mà các bạn được thông báo , BQT sẽ trực tiếp giải đáp ( nếu có thể ),
Chúc mọi người thành công !

Bạn ơi mình cũng đã thử lại theo cách chỉ dẫn của bạn, đầu tiên thì mình đặt tên file là 11-0609 - GDV - Nguyễn Văn A. Sau khi xem bạn hướng dẫn mình đặt lại là 11-0609 - Nguyễn Văn A nhưng vẫn nhận được mail là thông tin trong CV không đúng định dạng. Mặc dù file mình gửi vẫn là excel, nếu được bạn giúp mình sửa với nha, thanks.

Mọi người oi, trên đó viết là subject của mail trùng với tiêu đề file ( code- họ và tên ứng viên) nhưng ở đoạn trên lại viết là tiêu đề mail ghi rõ vị trí ứng tuyển và địa điểm làm việc.
mà subject và tiêu đề mail làm một đúng ko ?
bạn nào đã nộp thành công, cho ví dụ cụ thể chi tiết để ae apply nào . thanks mọi người

Các bạn chỉ cần đặt tên file theo yêu cầu của Techcombank đó. Tớ đặt tên-mă công việc-nơi làm việc rùi gửi theo mail và họ gửi thư là đã nhận. Các bạn thử lại xem nhe' ;)

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,586
Số bình luận
528,092
Tổng số thành viên
352,254
Thành viên mới nhất
scru66vn