Vietcombank [SUPER HOT] Vietcombank tuyển dụng TẬP TRUNG - 642 chỉ tiêu trên TOÀN HỆ THỐNG [06.06-16.06.2016]

anh @cocghe266 cho em hỏi, hôm nay em đi nộp hồ sơ nhưng thiếu chứng chỉ tin học, chị nhân sự bảo bổ sung trước ngày thứ 6 nhưng đến thứ 2 em mới lấy chứng chỉ được thì vẫn nộp được bình thường chứ ah, vì hạn đến 16/06

Mình thấy người ta có hỏi lại về điểm Tiếng Anh và lật tập giấy gì đó (có thể là tiêu chuẩn của ngân hàng quy định) ra xem và so sánh.
Mình trên 650 điểm và còn hạn nên không có thắc mắc gì thêm, mình nghĩ đó là 1 bước trong vòng loại hồ sơ sau này vì Vietcom khi nào cũng yêu cầu như thế, nhưng nếu tin đăng tuyển không có yêu cầu gì thì bạn cứ nộp đại, biết đâu được. Cố lên.

Thanks bạn nhé :D

anh @cocghe266 cho em hỏi, hôm nay em đi nộp hồ sơ nhưng thiếu chứng chỉ tin học, chị nhân sự bảo bổ sung trước ngày thứ 6 nhưng đến thứ 2 em mới lấy chứng chỉ được thì vẫn nộp được bình thường chứ ah, vì hạn đến 16/06
Uh em. Nếu k thể bổ sung trước ngày thứ 6, em bổ sung trong hạn nộp càng sớm càng tốt em nhé.

Chưa thi mà xếp cứ nói h làm đâu zống nhao. Cố gắng lên em.
Nản nhất hr vcb cn tphcm có quen biết xếp bên này.
Đậu phộng rau má

VCB để tuyển vị trí cán bộ khách hàng, thì trong hồ sơ dự tuyển ghi "cán bộ khách hàng" đúng không ạ! Cám ơn

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,574
Số bình luận
528,077
Tổng số thành viên
351,226
Thành viên mới nhất
A Girl A Gun A
Back
Bên trên