Vietcombank [SUPER HOT] Vietcombank tuyển dụng TẬP TRUNG - 642 chỉ tiêu trên TOÀN HỆ THỐNG [06.06-16.06.2016]

Đúng như thông tin rò rỉ trước đó, cuối tháng 5, đầu tháng 6 Vietcom sẽ tuyển. Thêm nữa, BIDV tuyển sớm chẳng khác nào "đổ thêm dầu vào lửa", Vietcom càng k thể ngồi yên. Tuyển muộn ứng viên tốt về với đội của BIDV hết. Trước đó 1 lượng lớn đã về với Vietin, MB rồi.

Đợt này nhiều bạn chạy số mệt nghỉ đây. Mùa tuyển dụng có lẽ "lạ lùng" và đáng nhớ nhất từ trước đến nay. Mới chưa được nửa năm trôi qua ;))
anh oi cho e hỏi là nộp vị trí ngân sách nhà nước thì bằng tin học và bằng tiếng anh của trung tâm được ko ak, và xếp loại B dc ko anh

anh oi cho e hỏi là nộp vị trí ngân sách nhà nước thì bằng tin học và bằng tiếng anh của trung tâm được ko ak, và xếp loại B dc ko anh
Em đang hỏi về vị trí này trong đợt tuyển dụng nào em nhỉ? Vietcombank không tuyển vị trí nào có tên là Ngân sách Nhà nước em ạ. Nếu đây là vị trí trong đợt tuyển của tổ chức khác, em đọc kỹ thông báo tuyển dụng và làm theo yêu cầu là được em nhé :)

A Cóc cho em hỏi, BV Bạch Mai họ chỉ cấp Giấy khám SK là loại A4 có 2 mặt, như thế liệu có đc ko anh?
Theo thông tin anh mới nắm được thì nếu khám tổng thể ở Bạch Mai, hiện mẫu giấy khám sức khỏe là 2 - 3 tờ A4 rời, sau đó có dán ảnh, đóng dấu giáp lai. Người của bệnh viện nói đây là mẫu giấy khám hiện nay, k dùng mẫu A3 (gập đôi thành 2 tờ A4) nữa. Nếu giấy khám của em cũng là loại này, anh nghĩ là được. Các nội dung trong giấy khám khổ A4 này giống khổ A3, chỉ khác nhau là tách rời ra. Vẫn là mẫu theo quy định của Bộ Y tế. Nếu chỉ là 1 tờ A4 thì không hợp lệ em nhé.

Đọc yêu cầu toàn Kinh tế quốc tế, Kinh tế đầu tư mà sầu quá. Cũng học Kinh tế quốc dân mà chuyên ngành khác lại đứng nhìn rồi :(:(:(

Mọi người cho e hỏi vòng thi viết dự đoán khi nào thi ạ? Do e thấy trên topic là sẽ trong t6 nhưng k bít tầm ngày bao nhiêu ạ?

Mọi người có ai nộp chi nhánh thanh hóa chưa ạ, có CC C tiếng anh thôi có đc ko nhỉ, có TOEIC nhưng mà hết han mất tiêu rồi.hưc hức

Có ai nộp VCB Đà Nẵng chưa vậy ? có yêu cầu tiếng Anh bằng C hoặc các bằng tương đương không, mình chỉ có cái bằng B tiếng Anh và TOEIC 600 hết hạn :(
Mình thấy người ta có hỏi lại về điểm Tiếng Anh và lật tập giấy gì đó (có thể là tiêu chuẩn của ngân hàng quy định) ra xem và so sánh.
Mình trên 650 điểm và còn hạn nên không có thắc mắc gì thêm, mình nghĩ đó là 1 bước trong vòng loại hồ sơ sau này vì Vietcom khi nào cũng yêu cầu như thế, nhưng nếu tin đăng tuyển không có yêu cầu gì thì bạn cứ nộp đại, biết đâu được. Cố lên.

Theo thông tin anh mới nắm được thì nếu khám tổng thể ở Bạch Mai, hiện mẫu giấy khám sức khỏe là 2 - 3 tờ A4 rời, sau đó có dán ảnh, đóng dấu giáp lai. Người của bệnh viện nói đây là mẫu giấy khám hiện nay, k dùng mẫu A3 (gập đôi thành 2 tờ A4) nữa. Nếu giấy khám của em cũng là loại này, anh nghĩ là được. Các nội dung trong giấy khám khổ A4 này giống khổ A3, chỉ khác nhau là tách rời ra. Vẫn là mẫu theo quy định của Bộ Y tế. Nếu chỉ là 1 tờ A4 thì không hợp lệ em nhé.
A Coc ơi e nộp gksk A4 1 mặt mà chị thu hồ sơ xem ko nói gì thì ko biết có sao ko ạ?

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,088
Tổng số thành viên
351,514
Thành viên mới nhất
shivismith05
Back
Bên trên