Vietcombank [SUPER HOT] Vietcombank tuyển dụng TẬP TRUNG - 642 chỉ tiêu trên TOÀN HỆ THỐNG [06.06-16.06.2016]

cho em hỏi kế toán/giao dịch viên là 1 hay là 2 cái khác nhau vậy ????
Kế toán nội bộ (kế toán tài chính) và GIao dịch viên là 1 vị trí khác nhau nhưng thi chung 1 đề thi
một số Chi nhánh, bộ phận giao dịch họ có thể gọi Giao dịch viên = Kế toán thanh toán

Đã nộp HS :D
Chờ xét hồ sơ thôi
Chị nhân sự hỏi em khi gian chiều cao phải không, trong hs ghi 1m70 , mà chị nhìn e chắc cũng phải gần m8 :D

Có bạn nào nộp chi nhánh Đà Nẵng cho mình hỏi sáng thứ 7 có nhận hồ sơ ko nhỉ? mình điện thoại lên ngân hàng mấy lần mà chả có ai nhấc máy cả :(:(:(

Có bạn nào nộp CN Hải Dương và CN Hải Phòng rồi cho mình hỏi có đo chiều cao k ạ?. Mình thấp canh me lần này Vietcom k thấy yêu cầu chiều cao nhưng đến lúc lọc hồ sơ thì k biết thế nào :( Tiện thể cho em GDV với QLKH cái nào yêu cầu ngoài hình hơn ạ?

các bạn ơi giấy khám SK ý, ở khu vực hoàn kiếm, HBT thì khám/ mua chỗ nào nhanh gọn đc nhỉ, bao tiền nhỉ
bạn ra viện E khám nhé, mất 100k thôi. Làm nhanh, mang theo 1 ảnh 4*6 đi. Khám vs chờ lấy kết quả khoảng 15 -20 phút, có đóng ảnh giáp lai các kiểu.

1 số CN vẫn linh động nhận hồ sơ của SV năm cuối, cho phép bổ sung bảng điểm toàn khóa và giấy CNTN sau. Nhưng là CN nào thì các bạn phải đi nộp và hỏi/thuyết phục thì mới rõ. Giấy khám sức khỏe phải là khổ A3 (gập đôi thành 2 tờ A4), khám ở bênh viện tuyến quận/huyện trở lên @Hani Hani nhé.
A Cóc cho em hỏi, BV Bạch Mai họ chỉ cấp Giấy khám SK là loại A4 có 2 mặt, như thế liệu có đc ko anh?

Có bạn nào nộp chi nhánh Đà Nẵng cho mình hỏi sáng thứ 7 có nhận hồ sơ ko nhỉ? mình điện thoại lên ngân hàng mấy lần mà chả có ai nhấc máy cả :(:(:(
Bạn lên web của vietcom coi lịch làm việc của chi nhánh trên toàn quốc ấy. Hôm bựa m coi thì trên cả nước chỉ có 3 cn hay pgd gì đó làm việc thứ 7. Ko biết có đà nẵng ko

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,089
Tổng số thành viên
351,579
Thành viên mới nhất
charlieparkerme
Back
Bên trên