Vietcombank [SUPER HOT] Vietcombank tuyển dụng TẬP TRUNG - 642 chỉ tiêu trên TOÀN HỆ THỐNG [06.06-16.06.2016]

giấy khám sk bạn làm ở bệnh viện trong SG cũng được. sơ yếu lý lịch, trc đây mình mang chứng minh thư đến ủy ban phường bảo làm sơ yếu lý lịch. k biết ở SG có làm dc k
Cái sơ yếu lý lịch là phải có sổ hộ khẩu, có CMND và làm ở địa phương mà :( quan trọng là cái dấu xác nhận của địa phương á.

Anh cho em hỏi là giấy sức khỏe và sơ yếu lý lịch quá 6 tháng có được không ạ :( em đang ở Sg, mà phải lộn ra tận ngoài Bắc xin giấy chắc chớt quá :(
Sơ yếu lý lịch bây giờ chỉ là chứng thực chữ ký thôi. Có nghĩa là UB Phường chứng thực "đúng ng đó kí trước mặt tôi". Còn nội dụng trên đó bạn tự chịu trách nhiệm trước pháp luật về lời khai của mình. Mình hộ khẩu tphcm nhưng vẫn đi chứng sơ yếu lí lịch ở tỉnh khác được.
Bạn có thể tham khảo Công văn số 1520/HTQTCT-CT ngày 20/3/2014 về hướng dẫn xác nhận sơ yếu lý lịch. Nếu chưa yên tâm cứ khai tờ sơ yếu lí lịch mang ra UB phường gần nơi bạn ở họ sẽ yêu cầu photo thêm 1 để lưu và sẽ chứng thực chữ ký như mình đã nói nên đừng ký sẵn ở nhà nhé!

Các bạn ai nộp hồ sơ rồi ở vị trí khách hàng bạn ghi trong đơn dự tuyển là nhân viên khách hàng ah. Có bạn nộp hồ sơ rồi share ít kinh nghiệm đi

Cho mình hỏi sinh viên năm cuối chưa có điểm luận văn tốt nghiệp có nộp dc ko và giấy khám sức khỏe ntn (phải là khổ giấy A3, của bệnh viện tuyến tỉnh hay là bình thường giấy A4 của trạm y tế,bệnh viện huyện...)

Cho mình hỏi sinh viên năm cuối chưa có điểm luận văn tốt nghiệp có nộp dc ko và giấy khám sức khỏe ntn (phải là khổ giấy A3, của bệnh viện tuyến tỉnh hay là bình thường giấy A4 của trạm y tế,bệnh viện huyện...)
Tớ có alo tới khoảng 3 -4 chi nhánh thì họ đều cứng nhắc, ít nhất phải có giấy chứng nhận tốt nghiệp tạm thời, bảng điểm toàn khóa bạn ạ :(

Cho em hỏi trong đơn đăng ký dự tuyển ấy, có phần ghi từng trường mình học cả điểm phẩy với xêp loại từ PTTH nghĩa là từ cấp 2 ạ, cả điểm phẩy em ko nhớ nữa, có phải nộp luôn cả bằng cấp 2, cấp 3 không. à cả cái đơn đăng ký dự tuyển đó nên viết tay hay là đánh máy được nhỉ

Anh cho em hỏi là giấy sức khỏe và sơ yếu lý lịch quá 6 tháng có được không ạ :( em đang ở Sg, mà phải lộn ra tận ngoài Bắc xin giấy chắc chớt quá :(
GKSK thì khám trong SG được. SYLL phải xin ở địa phương. Em có thể bảo người nhà dán ảnh vào SYLL, sau đó mang ra xã/phường xin xác nhận và đóng dấu vào ảnh rồi gửi chuyển phát nhanh vào. Gửi vào thì mình điền thông tin cần điền là được. Cũng chỉ mất khoảng 2 ngày là vào đến nơi.

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,086
Tổng số thành viên
351,489
Thành viên mới nhất
789betstyle
Back
Bên trên