Vietcombank [SUPER HOT] Vietcombank tuyển dụng TẬP TRUNG - 642 chỉ tiêu trên TOÀN HỆ THỐNG [06.06-16.06.2016]

VCB yêu cầu ngoại ngữ bằng C hoặc TOIEC phải 650 điểm nhé. Đó là yêu cầu chung rồi.

các bạn ơi giấy khám SK ý, ở khu vực hoàn kiếm, HBT thì khám/ mua chỗ nào nhanh gọn đc nhỉ, bao tiền nhỉ

Còn tùy, Tớ chả làm ngân hàng đâu nhưng thấy là bạn phát biểu thế cho các em nó căng thẳng làm gì, cũng như thế giới đâu đâu chả có thằng xinh thằng xấu, thằng cao thằng thấp, thằng trắng thằng đen, thằng béo thằng gầy.Thằng xấu biết cách làm đẹp thì khác xinh, thằng đen chăm dưỡng da nó khác trắng, thăng gầy cố ăn nhiều vào nó khác béo. Riêng bản thân tớ nếu để vào giao dịch hay chuyển tiền này nọ, chẳng bao giờ chọn viettin, chờ mốc mồm, nhiều chi nhánh còn chưa chuyển 1 cửa, ôi nó nản, vào VCB hay BIDV phút mốt.
Xét về thái độ phục vụ và tốc độ làm việc thì để được năng động nhanh nhẹn như các bạn trẻ VCB thì các chỗ khác còn phải theo dài dài.
Có trình độ thì đừng sợ khổ, sếp càng khó tính, môi trường càng nghiêm túc, nhân viên càng không bị ỳ ra, không bị chây lỳ theo từng ngày, càng có kinh nghiệm, càng có trách nhiệm, càng hoàn thiện bản thân, nay mai nhỡ có không làm ngân hàng nữa thì vứt đâu cũng tự tin mà không lo chết đói, kể cả về nhà bán dưa muối cũng có khả mở được đại lý dưa muối chứ k phải chỉ 1 vại dưa lần lượt từng ngày, Các bạn trẻ, cố nhên!!!!
Vâng, nói chung cũng tuỳ từng chi nhánh, kiểu tâm lí chung vào chi nhánh k tốt thì mất thiện cảm r đánh đồng cả ngân hàng như thế, mà cho e hỏi ngu cái vietinbank viết tắt VTB ạ?

cho e hỏi với ạ. chứng chỉ tiêng anh với tin học ở đây là cần chứng chỉ bình thường của các trung tâm, hay cần chứng chỉ quốc tế ạ? hì
ở các Trung tâm có đủ thẩm quyền cấp chứng chỉ là được bạn nhé. Yêu cầu đâu có ghi cụ thể do đâu cấp. Cứ tiến lên nộp tưng bừng đi bạn.

Mình gọi điện hỏi bên nhân sự
sinh viên chưa có bằng tốt nghiệp tạm thời vẫn được nộp nhá :3 Có bảng điểm là OK rồi :3

Vâng, nói chung cũng tuỳ từng chi nhánh, kiểu tâm lí chung vào chi nhánh k tốt thì mất thiện cảm r đánh đồng cả ngân hàng như thế, mà cho e hỏi ngu cái vietinbank viết tắt VTB ạ?
Vietinbank viết tắt là CTG (Công Thương) nhé bạn. :)

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,574
Số bình luận
528,077
Tổng số thành viên
351,226
Thành viên mới nhất
A Girl A Gun A
Back
Bên trên