Vietcombank [SUPER HOT] Vietcombank tuyển dụng TẬP TRUNG - 642 chỉ tiêu trên TOÀN HỆ THỐNG [06.06-16.06.2016]

các bạn ơi. có thể cho mình lời khuyên ko? mình ở kv Ninh Thuận, nhưng CN tỉnh mình tuyển có 2 chỉ tiêu minh e ko có nhiều cơ hội nên mình nghĩ sẽ nộp qua CN có nhiều chỉ tiêu hơn. Không biết các CN tỉnh khác có nhận dân ngoài tỉnh không, hay có yêu cầu khắc khe gì hơn không. Xin mọi người cho lời khuyên !!!!
Các chi nhánh tại tỉnh khác với ở HN và HCM, họ ưu tiên tuyển những người có hộ khẩu trên đại bàn tỉnh bạn ạ

cho e hỏi với ạ. chứng chỉ tiêng anh với tin học ở đây là cần chứng chỉ bình thường của các trung tâm, hay cần chứng chỉ quốc tế ạ? hì
Chứng chỉ C của trung tâm hoặc của Bộ Giáo dục; hoặc chứng chỉ TOEIC 650 trở lên, TOEFL-PBT 550 điểm trở lên, TOEFL-CBT 213 điểm trở lên, TOEFL-IBT 80 điểm trở lên, IELTS 6.0 trở lên em nhé.

Chứng chỉ C của trung tâm hoặc của Bộ Giáo dục; hoặc chứng chỉ TOEIC 650 trở lên, TOEFL-PBT 550 điểm trở lên, TOEFL-CBT 213 điểm trở lên, TOEFL-IBT 80 điểm trở lên, IELTS 6.0 trở lên em nhé.
Bằng tốt nghiệp đại loại giỏi mà chỉ có tiếng Anh b và toeic 625đ thì đi nộp liệu có dc ko a

Hồ sơ phải chính xác lắm bạn ơi , không được sai thiếu gì hết, thiếu là phải bổ sung , nên tham khảo hồ sơ yêu cầu của chi nhánh vào năm trước để chuẩn bị sẵn đỡ đi tới lui nhiều lần. Mình nộp cho 1 chị bên nhân sự, chị chỉ hỏi về hồ sơ thôi chứ không hỏi gì nhiều, mình để ý cũn không thấy đo chiều cao hay là đánh giá ngoại hình. :rolleyes:
Mình nộp 1 chi nhánh ở hcm ^^
có bạn nào đã đi nộp hồ sơ rồi ko, chia sẽ ít trải nghiệm với

Hồ sơ phải chính xác lắm bạn ơi , không được sai thiếu gì hết, thiếu là phải bổ sung , nên tham khảo hồ sơ yêu cầu của chi nhánh vào năm trước để chuẩn bị sẵn đỡ đi tới lui nhiều lần. Mình nộp cho 1 chị bên nhân sự, chị chỉ hỏi về hồ sơ thôi chứ không hỏi gì nhiều, mình để ý cũn không thấy đo chiều cao hay là đánh giá ngoại hình. :rolleyes:
Mình nộp 1 chi nhánh ở hcm ^^
TOEIC MÌNH CÓ 605 điểm ko biết có đủ yêu cầu của vcb ko bạn? Năm nay ko thấy nói rõ về yêu cầu ngoại ngữ lắm

cho em hỏi là vị trí cv khách hàng bắt buộc phải có chứng chỉ tiếng anh hoặc bằng TOEIC 650 điểm trở lên mới đk đc ạ

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,084
Tổng số thành viên
351,448
Thành viên mới nhất
thienhabetonl
Back
Bên trên