Vietcombank [SUPER HOT] Vietcombank tuyển dụng TẬP TRUNG - 642 chỉ tiêu trên TOÀN HỆ THỐNG [06.06-16.06.2016]

Huhuhu em là sv năm cuối trường ngân hàng, trường em chưa vào hết điểm cx như k cấp giấy chứng nhận tạm thời, huhuhuhu phòng nhân sự của chi nhánh bảo k chấp nhận như vậy, mong là vcb hiểu nỗi lòng của sv năm 4 như bịn em mà có thể cho linh động trong khoản này, oà oà, em chỉ mong thế thôi

Huhuhu em là sv năm cuối trường ngân hàng, trường em chưa vào hết điểm cx như k cấp giấy chứng nhận tạm thời, huhuhuhu phòng nhân sự của chi nhánh bảo k chấp nhận như vậy, mong là vcb hiểu nỗi lòng của sv năm 4 như bịn em mà có thể cho linh động trong khoản này, oà oà, em chỉ mong thế thôi
Chắc chắn không chấp nhận rùi. Vì nhận vô phiền phức đủ chuyện nên họ ko muốn nhận đó.

Ngân hàng phải tầm tháng 7 mới có giấy chứng nhận tốt nghiệp ấy. Chưa có giấy thì làm sao chắc chắn được các bạn có bằng nên trường hợp này không linh động được đâu bạn ạ

anh cóc cho em hỏi, em đạt trên 6,5 đủ điều kiện nộp nhưng bằng TBK KTQD....thành thật mà nói thì theo anh em có cơ hội không? để tiết kiệm thời gian, đỡ mất công làm hồ sơ vì em đi làm cũng bận, bỏ thời gian viết đơn, gõ thông tin ứng viên, sơ yếu lí lịch và khám sức khỏe rồi đi nộp nữa...em mong nghe câu trả lời thành thực theo kinh nghiệm bản thân của anh nhé, đừng động viên em :)) cảm ơn anh!
Em nộp hồ sơ chưa? Anh không động viên đâu. Có phải thất bại hay buồn bã gì mà động viên :D. Anh quan niệm có cơ hội, cảm thấy quan tâm thì nắm bắt. Không nên lần chần, ảnh hưởng đến công việc, vì nó là chi phí cơ hội cả. Nộp được thì nộp luôn, không thì bỏ qua, không vương vấn.

t thì k để ý lắm, tưởng giống nhau, thấy chỗ nào tuyển nhiều thì nộp vào đấy

Topic có bạn nào nộp cn Hoàng Mai k? cho mình hỏi vụ giấy khám sức khóe, vì k có thời gian đi khám nên định mua ship tận nhà, chưa biết mặt mũi cái giấy nó ra làm sao. Giấy khám sk tờ A4 có được k nhỉ? Có bạn nào có số đt mua giấy khám tốt tốt chút k cho tớ xin với

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,088
Tổng số thành viên
351,514
Thành viên mới nhất
shivismith05
Back
Bên trên