Vietcombank [SUPER HOT] Vietcombank tuyển dụng TẬP TRUNG - 642 chỉ tiêu trên TOÀN HỆ THỐNG [06.06-16.06.2016]

Anh cóc ghẻ có biết thi Công nghệ thông tin thì thi những gì không ạ

em học Đại học Thăng Long nộp hồ sơ vào vị trí Ngân quỹ, chi nhánh Nhóm 3 có được không ạ?

có bạn nào có mấu đơn xin việc viết tay cho tớ xin với, chưa biết biết viết thế nào

Người ta cứ khao nhau vào ngân hàng không dễ, toàn con ông cháu cha. Bản thân mình không thích ai nghĩ vậy. Nhưng thực tế mình thấy thì gần như vậy. Những mong một ai đó chia sẽ cùng mình tâm sự này. Để mình có thể tự tin mà ứng tuyển vào ngân hàng Vietcombank. Cám ơn Chân thành nhất!

có bạn nào nộp hồ sơ ở chi nhánh vietcombank Đà Nẵng mà người ta nhận sinh viên năm cuối chưa có giấy chứng nhận tốt nghiệp không? tớ chưa có giấy chứng nhận tn, hiện đang học ở Hà Nội. Định 13 này vào Đà nẵng nộp hs, gọi cho nhân sự mà k gọi dc. Có bạn nào năm cuối nộp dc nhận hs ới tớ tiếng với, k đỡ mất công đi lại :(

- VCB được quyền lựa chọn hồ sơ để mời ứng viên nổi trội tham gia các vòng tuyển dụng; => em nộp chi nhánh nhóm 3 mà không học trường kinh tế TOP, chắc loại từ vòng gửi xe mất thôi :(

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,088
Tổng số thành viên
351,514
Thành viên mới nhất
shivismith05
Back
Bên trên