Phỏng vấn Thực tập tại Sacombank

Các anh chị nào đang làm ở Sacombank cho em hỏi về yêu cầu chiều cao ạ: em đọc ở mục thể lệ thì ghi chiều cao tối thiểu đối với nữ là 1m58, nhưng ở mục chi tiết từng vị trí thì có vị trí chỉ yêu cầu 1m55 thôi. Em cao 1m55 nên ko bit là mình có đủ điều kiện để nộp hồ sơ thực tập hay ko?

bạn soibang giống mình nà, mình ko bít là thi vị trí nào thì nghiệp vụ đó, cứ nghĩ là kiến thức chung về ng.hàng, ai dè ra L/C wa trời,hix...đã vậy mà hni thi hwa mới bít tin, đi học cả ngày về đến nhà là 8h tối òi, chẳng kịp ôn gì vì mới nộp hôm 18 ko ngờ bị gọi thi sớm vậy.nói chung thi ko ok chút nào, vì thời gian ít nên ko thể suy nghĩ thấu đáo, về nhà ngẫm lại thấy có nhiều câu sai nhảm wa, giờ chỉ bít chờ kết quả thôi, mà ko hy vọng lắm!

sao có bạn nộp hs mới có tuần mà được gọi đi test rồi, mình và một số bạn nộp hơn 2 tuần rồi mà chẳng thấy đâu, ko biết có phải đã bị loại hồ sơ rồi ko, mọi đk đều đạt cả mà :(

hồ sơ của mình cũng ko thấy có vấn đề gì cả, ngoại hình cũng ổn, ko hiểu vì sao 2 tuần rùi vẫn chưa có tên, hichic

Hum nay vừa mới đi nộp hồ sơ xong. :) Hy vọng sẽ đc 1 cái lucky mail :">
HÌnh như đậu hay rớt ngta đều gửi mail thông báo hay sao hả mọi ng????

---------- Post added 23-11-2011 at 10:14 PM ----------

hồ sơ của mình cũng ko thấy có vấn đề gì cả, ngoại hình cũng ổn, ko hiểu vì sao 2 tuần rùi vẫn chưa có tên, hichic

Uả ngta có gửi mail hay gọi phone cho bạn hok? Sao bạn mình nộp hồ sơ sau 5 ngày là nó gửi mail rùi, mới thứ 5 17/11 vừa rùi nộp đơn nè.

Chỉnh sửa lần cuối bởi người điều hành:
bạn nào đậu hì coi danh sách ngày giờ rồi đi thi thôi bạn nào rớt thì cho cái mail chia tay cám ơn
Mà khi đi nộp hồ sơ thì người ta xem thái độ cử chỉ trang phục mà lựa chọn có qua vòng sơ tuyển ko thôi

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,586
Số bình luận
528,110
Tổng số thành viên
351,960
Thành viên mới nhất
Etta James Merc
Back
Bên trên