Phỏng vấn Thực tập tại Sacombank

Các anh chị nào đang làm ở Sacombank cho em hỏi về yêu cầu chiều cao ạ: em đọc ở mục thể lệ thì ghi chiều cao tối thiểu đối với nữ là 1m58, nhưng ở mục chi tiết từng vị trí thì có vị trí chỉ yêu cầu 1m55 thôi. Em cao 1m55 nên ko bit là mình có đủ điều kiện để nộp hồ sơ thực tập hay ko?

ko thấy gửi mail cho mình nhưng 2 đứa bạn mình nhận được mail kêu ko phù hợp với vị trí ứng tuyển, 2 đứa nó nộp sau mình

Ôi thế ước gì check mail hok có cái mail nào :") Ước gì có phone hiện đầu số 08. thui....:"> AAAAAAAAA,hồi hộp qá mất. hix..hix.. =)
Đợi mãi hok có mail là còn có hi vọng nhỉ, mà đếm 4 đợt là thấy 1162 ng rùi nên lo qá.

Ôi thế ước gì check mail hok có cái mail nào :") Ước gì có phone hiện đầu số 08. thui....:"> AAAAAAAAA,hồi hộp qá mất. hix..hix.. =)
Đợi mãi hok có mail là còn có hi vọng nhỉ, mà đếm 4 đợt là thấy 1162 ng rùi nên lo qá.
mình cũng thế, chắc hàng vip để dành cho đợt cuối bạn à (tự an ủi) hehe. NGhe năm ngoái cũng thế, rồi cuối cùng ai cũng được đi test ;)

Nếu vô đc vòng này là chắc chắn đc nhận thực tập nhưng hok phải là "tiềm năng" thui đúng hok mọi ng???
Ai vô đc cũng hồi hộp nhỉ, còn cả mấy vòng nữa lận! :(

Nếu dựa vào số đo trên giấy khám sức khoẻ mà vào vòng loại hồ sơ thì chẳng khách quan chút nào. Mình đi khám nó có khám miếng nào đâu, kí rẹt rẹt là xong, cân nặng chiều cao thì hỏi mình hoặc họ tự nhắm, năn nỉ cũng đc thêm những cả 5,7phân í chứ ít gì X(

không biết test đúng bao nhiêu % thì qua vòng 2 nhỉ mọi ng? Mà lúc mình đi test đâu có báo kết quả đúng bao nhiêu % đâu. Sao các anh chị đi trc đều nói test xong nó hiện kq???

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,581
Số bình luận
528,101
Tổng số thành viên
351,914
Thành viên mới nhất
thapcamtvcom1t
Back
Bên trên