Phỏng vấn Thực tập tại Sacombank

Các anh chị nào đang làm ở Sacombank cho em hỏi về yêu cầu chiều cao ạ: em đọc ở mục thể lệ thì ghi chiều cao tối thiểu đối với nữ là 1m58, nhưng ở mục chi tiết từng vị trí thì có vị trí chỉ yêu cầu 1m55 thôi. Em cao 1m55 nên ko bit là mình có đủ điều kiện để nộp hồ sơ thực tập hay ko?

Ủa cho mình hỏi là lúc đy nộp hồ sơ người ta có hỏi gì không? Hay chỉ vào nộp rồi đy ra?

tớ nghĩ phải đúng dc 75% trở lên mới dc á. thấy phòng tớ ai cũng hớn hở, nói chỉ sai có 1,2 câu....(trừ tớ nha) @@

mai mình cũng đi test nè, lo quá... @thiensuvoly : khi đi nộp hồ sơ bạn nên mặc áo sơ mi, quần tây , tóc gọn gàng, mang giày cao gót và trang điểm nhẹ thì càng tốt, trong lúc kiểm tra hồ sơ nếu ngta có hỏi gì đó ( thường là hoỉ chung chung ai mún trả lơì cũng dc) thì mình nên năng động trả lơì để gây ấn tượng.

Topic này đa số là bằng bạn không à :), năm nay đi thực tập giống bạn luôn á, mình cũng đậu techcombank nè, thực tập một chục cái ngân hàng cũng được, miễn là bạn sắp xếp được thời gian và di chuyển, quan trọng là bạn không có thời gian để làm gì hết vì cứ suốt ngày chạy từ chỗ này sang chỗ khác . :)

Thế bạn hikaru nghĩ cũng sẽ đậu sacom à?..hihi...bạn đậu techcom vị trí gì thế? CN nào?
Mình cũng đậu Tech nhưng mong muốn thực tập ở Sacom hơn...Đợi đến ngày có kết quả cũng lâu ghê..:)

Thế bạn hikaru nghĩ cũng sẽ đậu sacom à?..hihi...bạn đậu techcom vị trí gì thế? CN nào?
Mình cũng đậu Tech nhưng mong muốn thực tập ở Sacom hơn...Đợi đến ngày có kết quả cũng lâu ghê..:)

Minh cũng muốn đậu sacom, hihi, nhưng còn chờ đợi nữa bạn ơi, hi vọng có thêm tí may mắn, mình đậu RM, cn hcm :)

mọi người có ai đc gọi đt ko? có anh gọi cho mình bảo là ở phòng nhân sự Sacom bảo mình đến test nhưng trong khi danh sách lại ko có tên mình???

Mấy bạn cho mình hỏi là khi làm hết thời gian thì máy sẽ tự động lưu bài phải ko bạn......hay là mình phải click ''kết thúc'' thì nó mới lưu bài vậy
Thanks ..;0

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,581
Số bình luận
528,101
Tổng số thành viên
351,916
Thành viên mới nhất
elasticamerch
Back