Phỏng vấn Thực tập tại Sacombank

Các anh chị nào đang làm ở Sacombank cho em hỏi về yêu cầu chiều cao ạ: em đọc ở mục thể lệ thì ghi chiều cao tối thiểu đối với nữ là 1m58, nhưng ở mục chi tiết từng vị trí thì có vị trí chỉ yêu cầu 1m55 thôi. Em cao 1m55 nên ko bit là mình có đủ điều kiện để nộp hồ sơ thực tập hay ko?

thật á? Thế mình mặc sơmi trắng quần jean nói chung gọn gàng sạch sẽ, có make up chút có sao hok nhỉ?
Mà NH có hỏi gì bạn hok? Hay chỉ kiểm hồ sơ thui bạn?

bạn nào đậu hì coi danh sách ngày giờ rồi đi thi thôi bạn nào rớt thì cho cái mail chia tay cám ơn
Mà khi đi nộp hồ sơ thì người ta xem thái độ cử chỉ trang phục mà lựa chọn có qua vòng sơ tuyển ko thôi
ko có mail, ko có phone, mà hơn 2 tuần rồi chả thấy gọi đi test, thế mới ấm ức >"<

mình cũng giôg bạn đấy! Đề bên mình câu hỏi dài ghê, đọc câu hỏi thôi cũng mún hết h lun rồi! hjx!

mình mới thi đợt 3 nè...mình thi giao dịch viên...đề hok khó nhưng yêu cầu kiến thức rộng.gọi test gấp quá nên cũng chả ông đc gì...liều thi luôn...hoho...mình nghĩ SACOM tuyển nghiên về ngoại hình (toàn chân dài hok à...)
- 50 câu/30 phút
- NV, IQ, AV, Kiến thức thực tế...(có mấy câu hỏi zui lém...)
- mấy câu tính tiền lãi mà hok cho xài mấy tính cá nhân...ngồi tính tay khùng lun...haiz...

mình nộp 18, 23 gọi đi thi, 22 mới biết~~

---------- Post added 24-11-2011 at 01:20 PM ----------

có lẽ họ xét ngoại hình, cử chỉ lúc đi nộp hs á mấy bạn. mình có mấy đứa bạn hồ sơ đẹp j đâu, điểm cao, tiếng anh pro,...mà đi nộp chúng nó mặc jeans, áo thun nên nộp 3 tuần rồi vẫn chưa dc gọi

mình nộp 18, 23 gọi đi thi, 22 mới biết~~

---------- Post added 24-11-2011 at 01:20 PM ----------

có lẽ họ xét ngoại hình, cử chỉ lúc đi nộp hs á mấy bạn. mình có mấy đứa bạn hồ sơ đẹp j đâu, điểm cao, tiếng anh pro,...mà đi nộp chúng nó mặc jeans, áo thun nên nộp 3 tuần rồi vẫn chưa dc gọi
Hix, mình mặc jean đi, chắc out rùi qá.... :(
Dưng mà thấy họ có nhìn gì mình ngoại hình, trang phục lắm đâu, thấy họ kiểm hồ sơ thôy mà, cách nói chuyện của họ lịch sự qá chừng lun í :)

Hum nay vừa mới đi nộp hồ sơ xong. :) Hy vọng sẽ đc 1 cái lucky mail :">
HÌnh như đậu hay rớt ngta đều gửi mail thông báo hay sao hả mọi ng????

---------- Post added 23-11-2011 at 10:14 PM ----------

Uả ngta có gửi mail hay gọi phone cho bạn hok? Sao bạn mình nộp hồ sơ sau 5 ngày là nó gửi mail rùi, mới thứ 5 17/11 vừa rùi nộp đơn nè.
ko thấy gửi mail cho mình nhưng 2 đứa bạn mình nhận được mail kêu ko phù hợp với vị trí ứng tuyển, 2 đứa nó nộp sau mình

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,581
Số bình luận
528,101
Tổng số thành viên
351,916
Thành viên mới nhất
elasticamerch
Back
Bên trên